NimitGuitar webboard
เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ (/showthread.php?tid=174)

Pages: 1 2 3 4

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - Katayoot - 17-09-2007

ผมเห็นด้วยที่จะให้มีครับ และอยากให้มีกระทู้สั่งของ เช่น ใครอยากได้สาย Elixir 0.012 ก็มาลงชื่อรวม ๆ กันแล้วก็สั่ง เช่นพวกทรัมปิ๊ค สไลด์ หรืออุปกรณ์อื่น ๆ ที่ต้องสั่งเยอะ ๆ จะคุ้มกว่าอ่ะครับ เพราะหลาย ๆ ท่าน เช่นผมเองเป็นต้น ที่ไม่มีความรู้เรื่องซื้อขายของจากเมืองนอกเลย

ฝากไว้พินาคับท่านประธาน... ขอบคุณครับ

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - yodchula - 17-09-2007

เห็นด้วยครับ Smile

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - เฒ่าทารก - 17-09-2007

.........ว๊าววววววววว!!!!.........ยกมือ แถม ดันไหล่ ให้สูงด้วยคนคร๊าบบบบ นี่แหละๆๆใช่เลยครับ มันเหมือนพร้อมทุกอย่าง แต่ ยังไม่ดีพอ มีclassified ผมว่าน่าจะเติมเต็มได้อีกโขเลย

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - Grid.. - 17-09-2007

ดีครับ..Big Grin

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - Webmaster - 17-09-2007

ตกลงเห็นด้วยเป็นเอกกะฉัน...เด๋วจัดให้คับ

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - pood - 17-09-2007

หรือว่าจะทำเป็นคอลั่มประกาศซื้อก็ดีนะครับ เพราะสมาชิกบ้านนี้บางทีก็ไม่ใด้อยากขายของแต่ถ้ารู้ว่ามีคน
อยากใด้ก็ยินดีจะขายให้ถูกฯ อย่างเช่นถ้ามีใครลงประกาศว่า

"ต้องการซื้อ Ovation USA ราคาไม่เกินสองหมื่น ขอผ่อนสองปี" คุณป๋ออาจใจอ่อนขายให้ก็ใด้"

บางครั้งของที่คุณต้องการอาจมีคนรู้แหล่งซื้อราคาถูกก็สามารถจะแนะนำให้ใด้แบบไม่ต้องเกรงใจสปอนเซอร์
หรือจะฝากซื้อของจากอีเบย์ก็ยังใหวเพราะหลายคนในบ้านนี้ก็มี account อยู่แต่ถ้าเป็นคนแปลกหน้าคงไม่มีใคร
รับฝากหรอกครับ

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - Webmaster - 17-09-2007

pood Wrote:หรือว่าจะทำเป็นคอลั่มประกาศซื้อก็ดีนะครับ เพราะสมาชิกบ้านนี้บางทีก็ไม่ใด้อยากขายของแต่ถ้ารู้ว่ามีคน
อยากใด้ก็ยินดีจะขายให้ถูกฯ อย่างเช่นถ้ามีใครลงประกาศว่า

"ต้องการซื้อ Ovation USA ราคาไม่เกินสองหมื่น ขอผ่อนสองปี" คุณป๋ออาจใจอ่อนขายให้ก็ใด้"

บางครั้งของที่คุณต้องการอาจมีคนรู้แหล่งซื้อราคาถูกก็สามารถจะแนะนำให้ใด้แบบไม่ต้องเกรงใจสปอนเซอร์
หรือจะฝากซื้อของจากอีเบย์ก็ยังใหวเพราะหลายคนในบ้านนี้ก็มี account อยู่แต่ถ้าเป็นคนแปลกหน้าคงไม่มีใคร

เห็นด้วยคับ...เห็นมั้ยล่ะเป็นตัวจริงนี่ดีอย่างงี้เอง...

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - เฒ่าทารก - 17-09-2007

pood Wrote:หรือว่าจะทำเป็นคอลั่มประกาศซื้อก็ดีนะครับ เพราะสมาชิกบ้านนี้บางทีก็ไม่ใด้อยากขายของแต่ถ้ารู้ว่ามีคน

.........ต้องการ MARTIN D-45 ราคาไม่เกิน120000 มีรึเปล่าครับอากฤษณ์ แถมผ่อน 2 ปีล่วยนะงับ ฮี่ๆๆๆๆๆ

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - nit gt - 17-09-2007

หนับหนุน อย่างแรง....แต่กลัวอยู่อย่างเดียว..กลัว ตา The rock มาเล่ ขาย...
ถั่วต้มไหมคร๊าบ...ถั่วต้ม..มมมม กรี๊ดดดด

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - povation - 17-09-2007

" .........ต้องการ MARTIN D-45 ราคาไม่เกิน120000 มีรึเปล่าครับอากฤษณ์ แถมผ่อน 2 ปีล่วยนะงับ ฮี่ๆๆๆๆๆ "

มีรุ่นอื่นได้ไหมครับให้ผ่อนสามปีไม่มีดอกเบี้ย ....เอาแสนเดียวพอ