NimitGuitar webboard
ต้อนรับสมาชิกใหม่ Benz + Jan & the baby ครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ต้อนรับสมาชิกใหม่ Benz + Jan & the baby ครับ (/showthread.php?tid=14651)

Pages: 1 2 3

RE: ต้อนรับสมาชิกใหม่ Benz + Jan & the baby ครับ - Webmaster - 19-10-2012

รอน้ายอดเยี่ยมบรรยายภาพครับ Tongue

RE: ต้อนรับสมาชิกใหม่ Benz + Jan & the baby ครับ - parker1713 - 19-10-2012

ตอนผมได้ลูกชาย เป็นสิ่งที่ดีๆเข้ามาในชีวิต ช่วงนั้น ทั้งงาน ทั้งเงิน ดีมาก
ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับBig Grin

ยินดีกับครอบครัวBenzด้วย อย่าลืมเอาตัว 28GE กล่อมน้องด้วยหล่ะBig Grin

RE: ต้อนรับสมาชิกใหม่ Benz + Jan & the baby ครับ - Cin - 19-10-2012

ยินดีกับเบนซ์ด้วย ลูกชายน่ารักมาก
หวังว่าคงมีเพิ่มอีกเร็วๆนี้นะ

RE: ต้อนรับสมาชิกใหม่ Benz + Jan & the baby ครับ - lekleklek - 19-10-2012

(19-10-2012, 18:27)cin Wrote: ยินดีกับเบนซ์ด้วย ลูกชายน่ารักมาก

หวังว่าคนนี้คงมีลูกเร็วๆนี้เหมือนกันครับ สาธุ

RE: ต้อนรับสมาชิกใหม่ Benz + Jan & the baby ครับ - nhoy - 19-10-2012

ขอแสดงความยินดีกับน้า Benz ด้วยครับสำหรับสมาชิกใหม่ตัวน้อยที่น่ารักครับ Smile

RE: ต้อนรับสมาชิกใหม่ Benz + Jan & the baby ครับ - Real - 19-10-2012

(19-10-2012, 19:17)lekleklek Wrote:
(19-10-2012, 18:27)cin Wrote: ยินดีกับเบนซ์ด้วย ลูกชายน่ารักมาก

หวังว่าคนนี้คงมีลูกเร็วๆนี้เหมือนกันครับ สาธุ

ตาสามเล็กนี่ตกขาว...เอ๊ย...ตกข่าว จะพาไปพิสูจน์วันที่ไปเชียงใหม่ต้นเดือนหน้า Big Grin

(19-10-2012, 11:55)ยอดเยี่ยม Wrote:
(18-10-2012, 23:44)povation Wrote: หลาน Sky ธนกิจ น่ารักมาก อารมณ์ดี ผมชอบ
ทำให้นึกอยากอุ้มลูกเล็กๆอีก เป็นแค่ความคิดชั่ววูบ!
แต่สายไปเสียแล้ว ขอมอบความรักให้กับลูกทั้งสองเท่านั้นพอ

ยังไม่สายครับ พี่ป๋อยังมีเวลาอีกเยอะ ตราบใดที่ยังมีน้ำยาอยู่ Rolleyes
ล่าสุด..คุณพ่อรุ่นใหญ่ชาวอินเดียอายุ 96 ปี เพิ่งได้ลูกชายคนใหม่
ภรรยาแกอายุแค่ 54 ปีเอง Big Grin

...อุ๊ย!! ต้องรีบไปตลาดหากินขนนจีนน้ำยาซะแล้ว สั่งพิเศษและเบิ้ล2เลย Cool

RE: ต้อนรับสมาชิกใหม่ Benz + Jan & the baby ครับ - Vintage series - 19-10-2012

Big GrinBig GrinBig Grin ขอบคุณน้าเว็บนะค๊าาาสำหรับรูปสวยๆ
พี่หมูก็ลงรูปซะเขินเลยคะ555

ขอบคุณน้าๆทุกคนด้วยนะคะที่มาแสดงความยินดีนะคะSmile

ตอนนี้น้องSky อายุ 2 เดือน 3 สัปดาห์แล้วคะ
เบนซ์ก็สอนให้นอนในกล่องกีต้าร์แล้วก็จับคอร์ดA คะ อิอิTongue
หน้าแจนบานเลยฝากน้าป๋ออุ้ม หน้าจะได้เรียวสวยแบบน้องปิ้ง น้องปั๊งคะ
น้ายอดเยี่ยมก็ได้โชคจากSky ไปแล้ว แจนก็รออยู่คะCool
ก็ได้ทองมาเต็มเลย...ทองม้วนอะค่า 555

ด่วนนะคะพี่ Skyต้องการเพื่อนเล่นแล้วคะ ขอ 10 คนเลยTongue

RE: ต้อนรับสมาชิกใหม่ Benz + Jan & the baby ครับ - Naris - 19-10-2012

ดีใจด้วยครับ ช่วงแรกไม่ต้องหลับต้องนอนกันเลย หรือเปล่าครับ

RE: ต้อนรับสมาชิกใหม่ Benz + Jan & the baby ครับ - napman - 19-10-2012

Dear Benz and Jan,

I just happened to see this thread. Congratulation for your life extensionBig Grin

What a lovely baby. Looks so healthy and happy and you can't ask for more than thatWink

RE: ต้อนรับสมาชิกใหม่ Benz + Jan & the baby ครับ - Teera - 20-10-2012

ยินดีด้วยครับ มือกีตาร์พ่อลูกอ่อน