NimitGuitar webboard
ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย (/showthread.php?tid=1083)

Pages: 1 2 3 4 5 6

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - โฟล์คน้อย - 15-02-2008

san Wrote:
love666 Wrote:ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่ทำไมเค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย
เศร้าใจมากเลย -_-"

ใครบอกน้าโอ๋ ว่าไม่ได้อะไรหละครับ ได้ตั้งเยอะ

ได้มิตรภาพ ได้พี่น้อง เพื่อนพ้องที่รักดนตรีเหมือนกัน

ที่สำคัญ ผมเชื่อว่า ได้สัมผัสถึงน้ำใจครอบครัวบ้านสีฟ้าแน่นอนครับ

ปล.ขอบคุณที่นำลูกชิ้นปลามาฝากวันเปิดบ้านพี่ป๋อครับ อร่อยมาก (ผมจำแม่น เพราะ อิ่มจัง ตังอยู่ครบ อิอิ)

arnut_11 Wrote:เหมามาเก็บขวดเบียร์ ครับ อิอิ (แซวเล่นครับ)

รู้สึกว่าน้องนัท จะมีคารมคมคายที่เปรี้ยวขึ้นทุกวันแล้วนะครับ ดีครับพวกแก็งล่มเราชอบครับ

เพราะพวกเราก็เปรี้ยวเหมือนกันครับ (หมายถึงกลิ่นตัวที่เหม็นเปรี้ยวอะนะ)

ถ้าความเปรี้ยวยังไม่ลดลง จะมีสมาชิกแก็งล่มมาทาบทามให้เข้าแก็งนะครับ

แก็งเรามีแต่คนหน้าตาดีดีทั้งนั้น ภูมิใจได้เลย

แก็งเราคบคนที่หน้าตาดีครับ!!!

ฮ่า ฮ่า.. น้าสัน..
หัวหน้าแก๊งล่มกระทู้..

คิดจะจีบตัวท่าน arnut_11.. เข้าแก๊งละสิ..
กลัวว่าท่านนัท.. จะแปลงโฉมพวกท่านในสักวันล่ะกระมัง.. อิอิ..
พรรคเสี้ยมจะคอยดูวันที่หน้าตาหล่อเหลาของพวกท่าน..
ถูกท่านนัท.. แปลงซะมิให้เหลือซาก..
ฮ่า ฮ่า..

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมม....

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - dejemerry - 15-02-2008

san Wrote:
love666 Wrote:ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่ทำไมเค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย
เศร้าใจมากเลย -_-"

ใครบอกน้าโอ๋ ว่าไม่ได้อะไรหละครับ ได้ตั้งเยอะ

ได้มิตรภาพ ได้พี่น้อง เพื่อนพ้องที่รักดนตรีเหมือนกัน

ที่สำคัญ ผมเชื่อว่า ได้สัมผัสถึงน้ำใจครอบครัวบ้านสีฟ้าแน่นอนครับ

ปล.ขอบคุณที่นำลูกชิ้นปลามาฝากวันเปิดบ้านพี่ป๋อครับ อร่อยมาก (ผมจำแม่น เพราะ อิ่มจัง ตังอยู่ครบ อิอิ)

arnut_11 Wrote:เหมามาเก็บขวดเบียร์ ครับ อิอิ (แซวเล่นครับ)

รู้สึกว่าน้องนัท จะมีคารมคมคายที่เปรี้ยวขึ้นทุกวันแล้วนะครับ ดีครับพวกแก็งล่มเราชอบครับ

เพราะพวกเราก็เปรี้ยวเหมือนกันครับ (หมายถึงกลิ่นตัวที่เหม็นเปรี้ยวอะนะ)

ถ้าความเปรี้ยวยังไม่ลดลง จะมีสมาชิกแก็งล่มมาทาบทามให้เข้าแก็งนะครับ

แก็งเรามีแต่คนหน้าตาดีดีทั้งนั้น ภูมิใจได้เลย

แก็งเราคบคนที่หน้าตาดีครับ!!!

เอารูปมายืนยันค่ะ แก๊งนี้เค้าหน้าตาดีจริง ๆ ทำอะไร ๆก็ดูเป็นผู้ดีทุกกระเบียดนิ้ว
น่าคบหาสมาคม โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม..
[Image: 103wd2.jpg]

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - lekleklek - 15-02-2008

ดีนะที่ไม่เห็นหน้าผมด้วย รอดไป

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - dejemerry - 15-02-2008

lekleklek Wrote:ดีนะที่ไม่เห็นหน้าผมด้วย รอดไป

ขอบใจนะจ๊ะที่เตือน..Big Grin

[Image: 103nf0.jpg]

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - Therock - 16-02-2008

^
^
นี่มัน นี่มัน นี่มัน........................................แกงค์ 7 หนุ่มปลิดขั้วหัวใจสาวรึปล่าวครับเนี่ย

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - karn - 16-02-2008

อ้าว! มาสุมหัวกันอยู่นี่เองCool

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - lekleklek - 16-02-2008

จ๊ากกกก ไม่น่าเตือนเยย ..

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - Katayoot - 17-02-2008

เตรียมพบกับ (กับ ๆ ๆ ๆ ) ... การกลับมาป่วนกระทู้ (ทู้ ๆ ๆ ๆ ๆ ) ครั้งยิ่งใหญ่ (ใหญ่ ๆ ๆ ๆ ๆ ) เร็ว ๆ นี้ (นี้ ๆ ๆ ๆ)

ประกาศจาก... แก๊งล่มกระทู้ (ฮึ ๆ น่าภูมิใจจริง ๆ ที่พวกเราเป็นได้ถึงขนาดนี้ เฮ้อออ.อ..อ.. )

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - nit gt - 17-02-2008

นี่มันรวมรูป "นรกแตก" ชัด ๆ

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย - san - 17-02-2008

นรกตง นรกแตก อะไรกันครับพี่นิท

นี่มันโฉมหน้า คนฟ้าประทานชัดๆ!!! (ประทานให้แย่...)

ปล. หัวหน้าแก็งคือคนที่กางนิ้วมือเก็กแมนไว้ทีคางนะครับ

เเก็งล่มเรายกให้น้าต่ายเป็นหัวหน้าแก็ง เพราะมีคุณสมบัติที่เพรียบพร้อมทุกอย่าง เช่น

หน้าตาหล่อเหลาที่สุด

ผิวขาว เนียน อมชมพูที่สุด

มีลักษณะเป็นผู้นำ (นำความเดือดเนื้อร้อนใจมาสู่แก็งมากที่สุด)

มีหุ่นที่บึกบึนแข็งแรง คล้ายปลากะโห้ที่สุด

และที่สำคัญ อายุน้อยที่สุด!!!