NimitGuitar webboard
ขาย Composite Acoustics Bluegrass Standard - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: Classified (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=7)
+--- Forum: ซื้อ-ขาย / Buy-Sell (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=8)
+--- Thread: ขาย Composite Acoustics Bluegrass Standard (/showthread.php?tid=1054)

Pages: 1 2

RE: ขาย Composite Acoustics Bluegrass Standard - povation - 01-07-2008

pop_250823 Wrote:เขาคือใคร?????????

เขาคือนักดนตรีฝีมือดีที่เห็นคุณค่ากีตาร์ตัวนี้...เหมือนเช่นวงร้อนที่บ้านเต่า
ผมเปิดกระทู้ยินดีต้อนรับแล้วครับ

RE: ขาย Composite Acoustics Bluegrass Standard - dejemerry - 01-07-2008

povation Wrote:
pop_250823 Wrote:เขาคือใคร?????????

เขาคือนักดนตรีฝีมือดีที่เห็นคุณค่ากีตาร์ตัวนี้...เหมือนเช่นวงร้อนที่บ้านเต่า
ผมเปิดกระทู้ยินดีต้อนรับแล้วครับ

วงร้อนหมายถึง วงหน้าบ้านเต่า
วงเย็นหมายถึง ในบ้านเต่าเจ้าค่ะ

RE: ขาย Composite Acoustics Bluegrass Standard - nurbana - 01-07-2008

สวัสดีครับ ผมเกิ้น นะครับขอฝากเนื้อฝากตัวกับบ้านหลังนี้ ด้วยคนครับ หวังว่า สักวันคงได้เจอกันกับเพื่อนๆทุกๆคนนะครับ แหม พี่ป๋อเปิดตัวซะเขินเลยครับ ผมก็ไม่ได้เล่นเก่งอะไรหรอกครับ ก็เล่นหนุกๆเป็น งานอดิเรกไปวันๆน่ะครับ จะบอกว่า ตั้งแต่ ไปสู่ขอ เจ้านิลมังกร ตัวนี้ของพี่เขามา เมื่อตอนบ่าย จนถึงตอนนี้ กีตาร์ เพิ่งจะออกจากมือผมไปเองครับ แหม เล่นได้เพลิน ไม่อยากวางจริงๆครับ

RE: ขาย Composite Acoustics Bluegrass Standard - hui jung loey - 01-07-2008

จ๊ากกกกก ขายไปแล้วววววว!!!!! ยินดีกับน้าป๋อครับ

และดีใจกับน้าเกิ้นที่ได้ครอบครองครับ

RE: ขาย Composite Acoustics Bluegrass Standard - hui jung loey - 01-07-2008

แป่ว!! โทษทีครับ เข้า account ผิด คิดว่าของตัวเอง (love666) ที่ไหนได้ account หุย แป่ว !!

เดี๋ยวให้เจ้าตัวมาแก้ไขเองละกันไปและ อิอิ

RE: ขาย Composite Acoustics Bluegrass Standard - povation - 01-07-2008

ดีใจที่ชอบครับ
หลายคนที่มาบ้านเต่าก็ช๊อบชอบกีตาร์ตัวนี้

RE: ขาย Composite Acoustics Bluegrass Standard - boobyblue - 02-07-2008

ตัวนี้ผมหมายใจไว้ลึกๆ
แต่ทว่ามันลึกเกินไปจึงไร้วาสนาได้ครอบครอง
ยินดีด้วยทั้งผู้ให้และผู้รับครับ

RE: ขาย Composite Acoustics Bluegrass Standard - povation - 02-07-2008

วาสนาคนเราไม่วัดกันวันนี้เท่านั้นครับ ยังมีโอกาสเสมอ
ขอบคุณน้าบูที่ชื่นชอบ

RE: ขาย Composite Acoustics Bluegrass Standard - povation - 02-07-2008

nurbana Wrote:สวัสดีครับ ผมเกิ้น นะครับขอฝากเนื้อฝากตัวกับบ้านหลังนี้ ด้วยคนครับ หวังว่า สักวันคงได้เจอกันกับเพื่อนๆทุกๆคนนะครับ แหม พี่ป๋อเปิดตัวซะเขินเลยครับ ผมก็ไม่ได้เล่นเก่งอะไรหรอกครับ ก็เล่นหนุกๆเป็น งานอดิเรกไปวันๆน่ะครับ จะบอกว่า ตั้งแต่ ไปสู่ขอ เจ้านิลมังกร ตัวนี้ของพี่เขามา เมื่อตอนบ่าย จนถึงตอนนี้ กีตาร์ เพิ่งจะออกจากมือผมไปเองครับ แหม เล่นได้เพลิน ไม่อยากวางจริงๆครับ
ไปฝากตัวในกระทู้ต้อนรับเลยครับ
ผมพูดจริงไม่เว่อร์+มีพยานรู้เห็น!

RE: ขาย Composite Acoustics Bluegrass Standard - SARUN - 02-07-2008

povation Wrote:ไปอยู่กับยอดฝีมือกีตาร์และไวโอลินของบ้านสีฟ้านามว่า..... nurbana

nurbana Wrote:สวัสดีครับ ผมเกิ้น นะครับขอฝากเนื้อฝากตัวกับบ้านหลังนี้ ด้วยคนครับ หวังว่า สักวันคงได้เจอกันกับเพื่อนๆทุกๆคนนะครับ ครับ

ดีใจจัง มีมือ ไวโอลิน เพิ่มมาอีก 1 ท่าน