NimitGuitar webboard
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ (/showthread.php?tid=604)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - karn - 22-11-2007

คนน่ารักมักได้แฟนขี้เหล่ครับTongue
ต๊ะเป็นพยานได้

พี่ป๋อก็บอกกับผมว่า ไม่รู้ตอนหนุ่มๆ พี่แดงมาชอบพี่ป๋อได้งัย
ยังดีที่มาหล่อทันเอาตอนบ่ายๆ ถือว่าตอบแทนพี่แดงตอนสาวๆครับ ที่เห็นคุณค่าในตัวพี่ป๋อ

(พี่ป๋อพูดจริงๆนะครับ)

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - myakira - 22-11-2007

karn Wrote:คนน่ารักมักได้แฟนขี้เหล่ครับTongue

พี่ป๋อก็บอกกับผมว่า ไม่รู้ตอนหนุ่มๆ พี่แดงมาชอบพี่ป๋อได้งัย
ยังดีที่มาหล่อทันเอาตอนบ่ายๆ ถือว่าตอบแทนพี่แดงตอนสาวๆครับ ที่เห็นคุณค่าในตัวพี่ป๋อ

แต่ยังไม่เห็นแววน้าการบ้านเลยว่าจะหล่อทันตอนดึกๆ หรือเปล่า
หมดหวัง....

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Maow - 22-11-2007

น้า Karn ครับ น้าป๋อคมลึกๆครับ
อย่างเช่นน้องปั๊งนี่หน้าตาก็ถอดด้ามน้าแดง แล้วก็น้าป๋อมาเลย
อาจกล่าวได้เลยว่า "สำเนาถูกต้องนะครับ"

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - myakira - 22-11-2007

ช่วงนี้เข้าสู่ฤดูกาล....
เอาข้อคิดดีๆ มาฝากกันจะได้เข้าบรรยากาศ

ความรักนั้นก็อดทนนานและกระทำคุณให้ ความรักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง ไม่หยาบคาย ไม่คิดเห็นแก่ตัวฝ่ายเดียว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด ไม่ชื่นชมยินดีเมื่อมีการประพฤติผิด แต่ชื่นชมยินดีเมื่อประพฤติชอบ ความรักทนได้ทุกอย่างแม้ความผิดของคนอื่น และเชื่อในส่วนดีของเขาอยู่เสมอ และมีความหวังอยู่เสมอ และทนต่อทุกอย่าง

พระธรรม 1 โครินทร์ บทที่ 13 ข้อ 4-7

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Maow - 22-11-2007

myakira Wrote:
karn Wrote:คนน่ารักมักได้แฟนขี้เหล่ครับTongue

แต่ยังไม่เห็นแววน้าการบ้านเลยว่าจะหล่อทันตอนดึกๆ หรือเปล่า
หมดหวัง....

ผู้ชายมักมาเริ่มหล่อคมเข้มตอนอายุสามสิบกว่าครับ
ตอนนี้มันหลบในอยู่ เดี๋ยวความหนุ่มมันจะเริ่มฉายแวว

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - .::.pOoH.::. - 22-11-2007

งั้นผมก็เริ่มหล่อมากขึ้น ทุกวันคืนแล้วละซี...

Maow Wrote:ผู้ชายมักมาเริ่มหล่อคมเข้มตอนอายุสามสิบกว่าครับ
ตอนนี้มันหลบในอยู่ เดี๋ยวความหนุ่มมันจะเริ่มฉายแวว
แหม...ก็อยากเชือทฤษฎีน้าหม่าวอยู่เหมือนกันหละค่ะ
แต่หลักฐานมันคาตา..ดูน้าๆ บ้านฟ้าแต่ละคนสิคะ เห็นแล้วได้แต่ถอดใจ T___T

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - karn - 22-11-2007

myakira Wrote:แต่ยังไม่เห็นแววน้าการบ้านเลยว่าจะหล่อทันตอนดึกๆ หรือเปล่า
หมดหวัง....

คงไม่มีหวังแล้วครับป้า ได้แต่ทำตัวน่ารัก ตอบแทนต๊ะครับBig Grin

Maow Wrote:น้า Karn ครับ น้าป๋อคมลึกๆครับ
อย่างเช่นน้องปั๊งนี่หน้าตาก็ถอดด้ามน้าแดง แล้วก็น้าป๋อมาเลย
อาจกล่าวได้เลยว่า "สำเนาถูกต้องนะครับ"

ใช่ครับน้าหม่าว ถ้าพี่ป๋อใส่วิกก็เข้าสอบแทนน้องปิ๊งได้เลยBig Grin

.::.pOoH.::. Wrote:งั้นผมก็เริ่มหล่อมากขึ้น ทุกวันคืนแล้วละซี...
speechless...........

karn Wrote:ใช่ครับน้าหม่าว ถ้าพี่ป๋อใส่วิกก็เข้าสอบแทนน้องปิ๊งได้เลยBig Grin
ใจเย็นครับ ต้องเอาหนวดปลาดุกกะตีนกาออกก่อน