NimitGuitar webboard
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ (/showthread.php?tid=604)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - povation - 22-11-2007

สมาชิกบางท่านกลายเป็นนกขุนทองไปแล้วครับ!!!!!

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - dejemerry - 22-11-2007

งานแต่งงานได้ยกเลิกไปแล้ว..ใช่มั้ย..ก้อไม่เห็นมีเจ้าของงานออกมารับคำอวยพรเลยอ่ะ เห็นเงียบหายไปเกิน 24 ชั่วโมง เป็นอันว่างานล้มเลิกค่ะ..Big Grin TongueTongueTongue

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Therock - 22-11-2007

ถือเป็นคู่รักแห่ง ปีนี้เลยนะครับ....
คะแนนนิยมนำหน้างานแต่ง เคน ธีระภาพ และ หน่อย บุษสกุล ไปหลายขุมเลย....

โอวพระเจ้าจอร์จ......................

โสดอิสระดี..............ไม่ชอบ
กระโดดเข้าหาขอบ.....รั้วกั้น
นานไปเข้าข่ายมั่น....น้าโฟล์ค
แผ่นหินเปล่งแสงครั้น....จรลี กลับบ้าน

555

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Teera - 22-11-2007

Therock Wrote:ถือเป็นคู่รักแห่ง ปีนี้เลยนะครับ....
คะแนนนิยมนำหน้างานแต่ง เคน ธีระภาพ และ หน่อย บุษสกุล ไปหลายขุมเลย....

โอวพระเจ้าจอร์จ......................

โสดอิสระดี..............ไม่ชอบ
แผ่นหินเปล่งแสงครั้น....จรลี กลับบ้าน

555
เคน ธีระภาพ นี่พอรู้จัก แต่หน่อยบุษสกุล นี่น้องซองฮีรึป่าวอ่ะ Rock

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - san - 22-11-2007

dejemerry Wrote:
pood Wrote:อยากเห็นรูปว่าที่เจ้าสาวที่ไม่ใด้ถ่ายใน studio จังเลยครับ เอามาอวดหน่อย(เจ้าบ่าวไม่ต้องเพราะเห็นจนเบื่อแล้ว)

มัวแต่โพ๊สต์รูปจนเพลินค่ะน้าปู๊ด หู ตาบอดสนิทค่ะ มองไม่เห็นใครแล้วตอนนี้
ดูซิ นี่ขนาดผู้อวุโสที่สุดในบ้านมาแสดงความยินดีด้วย ยังทำเฉย ๆ ดูมันทำ... Tongue

ขอรูปเจ้าสาวตัวเป็น ๆ เอ้ย..รูปที่ถ่ายธรรมชาติ ๆ น่ะมีป่าวจ๊ะน้าสันขวาน

รูปมาแล้วนะครับ รูปตอนที่ไม่ได้ถ่ายในสตูดิโอ ของว่าที่เจ้าสาวผม

ความสวย ลดลง เกือบครึ่ง!!! (แต่ก็ยังสวยที่สุดในใจผมอยู่ดีครับ)

dejemerry Wrote:งานแต่งงานได้ยกเลิกไปแล้ว..ใช่มั้ย..ก้อไม่เห็นมีเจ้าของงานออกมารับคำอวยพรเลยอ่ะ เห็นเงียบหายไปเกิน 24 ชั่วโมง เป็นอันว่างานล้มเลิกค่ะ..Big Grin TongueTongueTongue

อะจ๊าก!!!!

ยังไม่ได้เลิกกัน ทำไมอวยพรซะน่ารักขนาดนั้นหละครับ

พี่แดงคนสวยRolleyes

Therock Wrote:ถือเป็นคู่รักแห่ง ปีนี้เลยนะครับ....

555

ความรักมันมีเสน่ห นะจ๊ะน้องรัก

ใครไม่เคยเข้ามา ไม่รู้หรอกว่า

อยากออกไปแค่ไหน!!!!

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Therock - 22-11-2007

Teeraparp Wrote:เคน ธีระภาพ นี่พอรู้จัก แต่หน่อยบุษสกุล นี่น้องซองฮีรึป่าวอ่ะ Rock

...........ถ้าใช่จริง ผมคงต้อง ขอเป็นหน่อย บังสกุล ตัวผมเองก่อนเลยครับน้าว่อง...

ป.ล. ของฝากจากเวียดนามครับ......อย่าทำเป็นลืมครับ...ถ้าไม่เอามาให้ผม ผมจะ แช่งให้น้า ว่องได้ โบนัสซัก ปีครึ่ง จะได้ซื้อกีตาร์ให้ผมได้ลองเล่นอีกเยอะ ๆ ๆ

เฮ้ย!!!!! ผมแช่งอย่างงี้แล้วผมจะได้ ของฝากมั้ยเนี่ย....

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - .::.pOoH.::. - 22-11-2007

ว่าที่ภรรยาน้าสันขวาน ถ่ายแบบไม่ตกแต่งผมว่าสวยกว่าถ่ายใน studio อีกครับ

เชื่อปุ๊นะ

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - .::.pOoH.::. - 22-11-2007

ขอมอบบทกลอนยอดฮิตให้น้าสันขวานอ่านก่อนเข้านอนครับ
----------------

ม. เมียนั้นหายาก ต้องลำบากออกรถใหม่

รับส่งแม้ใกล้ไกล ใช้หยาดเหงื่อเปลืองน้ำมัน

ซักผ้าไม่ใช่ใคร หุงต้มไซร้ผัวทั้งนั้น

พันธุ์ผัวคงหมดกัน เพราะเมียนั้นเป็นจอมมาร

กลับดึกเพราะตีกอล์ฟ โถเธอชอบแอบหน้าบ้าน

สากนี้ตีกระบาล โอ้ยอดขวัญ แม่นจริงๆ

ม.เมีย หรือ ม.แม่ ร้ายจริงแท้ แม่ยอดหญิง

กลัวแล้วกลัวจริงๆ เห็นตาหญิงพี่แทบตาย

แก่ง่ายแถมตายยาก แม่ยอดร้าก...ก..คือมารร้าย

ผัวคือกระสอบทราย ผัวทั้งหลายจำจงดี

รักเมียต้องอดทน ต้องเป็นคนเคารพเมีย

รักเมียต้องส่งเสีย อย่าให้เมียต้องสงสัย

รักเมียต้องรักเดียว อย่าได้เที่ยวไปรักใคร

รักเมียต้องทำใจ ถึงอย่างไรเธอก็เมีย

รักเมียอย่าขี้เหล้า ถ้าเมียเหงาเราจะเสีย

รักเมียอย่าอ่อนเพลีย คนรักเมียต้องแข็งแรง

รักเมียอย่าเที่ยวดึก จะเกิดศึกผิดสำแดง

รักเมียอย่ารุนแรง ค่อยๆ แซงอย่าขับไว

รักเมียต้องยอมเมีย เพราะว่าเมียไม่ยอมใคร

รักเมียต้องเข้าใจ ไม่มีใครใหญ่กว่าเมีย

รักเมียอย่าเถียงเมีย คำพูดเมียใหญ่กว่าใคร

ชาติหน้ามีฉันใด จงจำไว้อย่ามีเมีย...
-----------------------------

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - pop_250823 - 22-11-2007

สาธุ....

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - coldsteel - 22-11-2007

สวัสดีครับน้องสัน
เมื่อวานแกล้งpostแซวเล่นนะ พี่ยินดีด้วยใจจริงครับที่สันจะแต่งงาน
ขอให้มีความสุขครับ