NimitGuitar webboard
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ (/showthread.php?tid=604)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - bobonuii19 - 20-11-2007

.::.pOoH.::. Wrote:
bobonuii19 Wrote:น้าปุ๊ วันนี้ไม่มีสอนเหรอคะ หรือว่าทำขนมขรก อยู่จ๊ะ

สอนทั้งวันเลยครับ ตั้งแต่ 08.40 - 16.30 น. จะตายอยู่แล้น

แต่อาศัยเลิกก่อน ไม่ไหวจ้า ปวดหัวตุ๊บๆ~~~

น้าปุ๊ สอนคณะอะไรคะ ที่ไหนอะค่ะ ที่กล้วย หรือ ที่รังสิต

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - povation - 20-11-2007

bobonuii19 Wrote:
povation Wrote:กำลังปรุงสปาเก็ตตี้อยู่มั๊งครับป้านุ้ย

ว่าแต่หน้าป๋อเหอะ วันนี้ ไม่ว่าฝาม เหรอค่ะ กี้เนีย เพิ่งโทละโฟน กะพี่แดงมาเองค่ะTongue
วันนี้ป้างานยุ่งมาก ๆ เลย ทั้งแอบเล่นเน็ต ทั้งแอบโทละโฟน งานนี้ โบนัสกระฉูด แน่ ๆ ฉูดขึ้น หรือ ฉูดลง ยังไม่รู้เลย Cool

รอคดีพิสวาทคาดตากรรมที่บ้านสีฟ้านี่แหละครับ...
ส่วนมากเป็นงานที่ปรึกษากฎหมาย ว่าความไม่มากนักครับ...ไม่อยากให้คดีความรกโรงรกศาล

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - pinkuitarz - 20-11-2007

กระทู้นี้ฮอตฮิตจัง!!! Rolleyes

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - SARUN - 20-11-2007

pinkuitarz Wrote:กระทู้นี้ฮอตฮิตจัง!!! Rolleyes

เห็นพ้องต้องกัน.....

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - pinkuitarz - 20-11-2007

SARUN Wrote:
pinkuitarz Wrote:กระทู้นี้ฮอตฮิตจัง!!! Rolleyes

เห็นพ้องต้องกัน.....

น้าซ่าส์คะ...ไหนบอกว่าจะเลิกมุขนี้แล้ว เพราะว่าปิ๊งรู้ทันไงคะ หรือน้าคิดจะเปลี่ยนแค่ว่า

เห็นด้วย.. เป็น เห็นพ้องต้องกัน.... ล่ะคะ??

(แล้วมันต่างกันตรงไหนคะเนี่ย?? 555 เอิ๊กๆๆ น้าเนี่ยตลกจริงๆ) Big Grin

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - coldsteel - 21-11-2007

น้องสัน พี่ยินดีด้วยครับเพิ่งจะได้ข่าว ว่า น้องสันจะลาสิขาบท วันที่4ธ.ค พี่อนุโมทนาด้วยครับ
เอ๊ะ...วัดริมแม่นําตามแผนที่นะ...สาธุ

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - kitalica - 21-11-2007

coldsteel Wrote:น้องสัน พี่ยินดีด้วยครับเพิ่งจะได้ข่าว ว่า น้องสันจะลาสิขาบท วันที่4ธ.ค พี่อนุโมทนาด้วยครับ
เอ๊ะ...วัดริมแม่นําตามแผนที่นะ...สาธุ

งงงงงงง รับมุข พี่เหล็กเย็นไม่ทันครับ เย็นนี้ว่างเจอกันที่ balinee นะคร้าบ

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - MafiaGirl99 - 21-11-2007

โอ้ววว เพิ่งเข้ามาอ่านกระทู้ มงคล....
ปกติ....ไม่ค่อยจะ...รับรู้เรื่องราววิวาห์ของใครเท่าไร...เนื่องจากมีความอิจฉา เวลาเห็นเค้ามี่คู่ รัก..หรือคู่แต่ง..หรือคู่..ชีวิต..

เหอเหอ...แต่ว่าสำหรับ พี่ San น้องนัทคงต้องมา...อวยพรหน่อยแล้วคะ...

แบบว่า...ในฐานะที่เคยมาป่วนกระทู้ ~~เจ้าแม่มาเฟีย~~ ซะเกือบล่มเลย..

เหอเหอ....งานนี้..เจ้าแม่..ขออวยพรให้ด้วยคนคะ...

ถึงจะเข้ามาในเวปไม่นาน แต่ก็ประท้บใจทุกๆคนนะคะ....
ขออวยพรให้ครองรัก.....กันนานๆๆ ....

แล้วที่สำคัญ พี่ san ต้องเชื่อฟังภรรยาด้วยนะคะ...ยังไงคติที่ว่า"ภรรยาคือควาญช้าง" ยังใช้ได้อยู่นะจ้ะ....

โห ดีใจด้วยจิง และก็ซาบซึ้งที่เจ้าสาว สวยมากคะ.....

~~เจ้าแม่มาเฟีย~~

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - .::.pOoH.::. - 21-11-2007

MafiaGirl99 Wrote:แล้วที่สำคัญ พี่ san ต้องเชื่อฟังภรรยาด้วยนะคะ...ยังไงคติที่ว่า"ภรรยาคือควาญช้าง" ยังใช้ได้อยู่นะจ้ะ....

แปร๋น แปร๋น แปร๋น แปร๋น!!

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - SARUN - 22-11-2007

MafiaGirl99 Wrote:แล้วที่สำคัญ พี่ san ต้องเชื่อฟังภรรยาด้วยนะคะ...ยังไงคติที่ว่า"ภรรยาคือควาญช้าง" ยังใช้ได้อยู่นะจ้ะ....

เห็นชอบด้วยในหลักการครับ.......