NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 29-02-2008

bobonuii19 Wrote:ลงรูปนี้ เพิ่ม เรตติ้ง ก่อนดีก่า มีคนมาประกาศ ล่มกระทู้ของเราเน้อป้าแดง เอาเป็นว่า น้า ๆ คนไหน คิดว่า คนนี้ สู้ดาราเกาหลี ได้สำบาย สำบาย ช่วยหมั่นมาเยี่ยมชมกันอีกเยอะ ๆ และอย่าลืม Post ด้วยเน้อ เดี๋ยวถ้าอันนี้ยังไม่ work จะขออันที่เป็นภาพ บิกินี่ แระกัน ดูก่อนRolleyes

Photobucket

Photobucket

สวัสดีครับ ป้านุ้ยคนสวย สบายดีมั๊ยครับBig Grin

ผมขอมาโหวตให้สาวคนนี้ครับว่า ระดับความ น่ารัก สามารถเป็นดาราเกาหลีได้อย่างสบายเลยครับTongue

ภาพแค่นี้ก็น่ารักจะแย่อยู่แล้วครับ อย่าให้ถึงกับต้องนำภาพบิกินี่ มาให้ดูเลยครับ

กลัวเลือดกำเดาไหล!!! (กัดฟันพูดสุดๆ!!!Rolleyes)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - bobonuii19 - 29-02-2008

ว๊ายยยยย ตายแย้ววววว เมื่อคืนก็คุยเอ็มกันเมื่อตอน ห้าทุ่มจนถึงเที่ยงคืน แล้วนี่
ป้านุ้ยไม่หลับไม่นอนเหรอจ๊ะ หรือว่าตื่นเช้า ยังไงกันเนี่ย ธ่อ.. ก็ป้าแดงบอกว่าให้นอนเยอะ พักผ่อนเยอะ ๆจได้สวยวันสวยคืน แล้วนี่อะไรกันหว่า!!!!Rolleyes
[/quote]

ป้าแดงคะ นอนที่ไหนกันหละ พอดีคุยกะป้าเสร็จ มันรู้สึกจะวูบ เลย โดดไปนอน โซฟา ว่าจะนอน แป๊บเดียว รู้สึกตัวอีกที ตี 3 งานยังไม่เสร็จเลย เลยต้องนั่งทำถึง 7 โมงเช้าอะจ๊ะ แล้วไปนอน ตื่น 9.30 น.แล้วเพ่น มาทำงานเลยอะจร๊ากกกกกSad

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 29-02-2008

bobonuii19 Wrote:ว๊ายยยยย ตายแย้ววววว เมื่อคืนก็คุยเอ็มกันเมื่อตอน ห้าทุ่มจนถึงเที่ยงคืน แล้วนี่
ป้านุ้ยไม่หลับไม่นอนเหรอจ๊ะ หรือว่าตื่นเช้า ยังไงกันเนี่ย ธ่อ.. ก็ป้าแดงบอกว่าให้นอนเยอะ พักผ่อนเยอะ ๆจได้สวยวันสวยคืน แล้วนี่อะไรกันหว่า!!!!Rolleyes

ป้าแดงคะ นอนที่ไหนกันหละ พอดีคุยกะป้าเสร็จ มันรู้สึกจะวูบ เลย โดดไปนอน โซฟา ว่าจะนอน แป๊บเดียว รู้สึกตัวอีกที ตี 3 งานยังไม่เสร็จเลย เลยต้องนั่งทำถึง 7 โมงเช้าอะจ๊ะ แล้วไปนอน ตื่น 9.30 น.แล้วเพ่น มาทำงานเลยอะจร๊ากกกกกSad
[/quote]

นั่นเค้าเรียกว่า น๊อค!!! จ้ะป้านุ้ย แล้วตกลงว่า พรุ่งนี้โอเคนะคะ บ้านน้าปู๊ด มาได้เลย
ตั้งแต่เที่ยงหรือบ่ายโมง อย่าลืมไปคอนเฟิร์มที่กระทู้น้าปู๊ดด้วยนะป้านะ..

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - bobonuii19 - 01-03-2008

ป้าแดงขา ....... อันนี้สุดยอดค่ะ ยุน น่ารักม๊าก ๆ เลยค่ะ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 04-03-2008

bobonuii19 Wrote:ป้าแดงขา ....... อันนี้สุดยอดค่ะ ยุน น่ารักม๊าก ๆ เลยค่ะ

อันนี้น่าสนใจนะคะ ร้องเพลง เล่นเกมส์กันในห้องอบซาวน่า เป็นเกมส์ใหม่ของเกาหลีเหรอคะป้านุ้ย อยากดูอะค่ะ..Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - pop_250823 - 04-03-2008

ต๊าย ตาย !!!! ยังไม่สูญพันธุ์ อีกเหรอยะ คอเกาหลีน่ะ ฮึ ขยันขุดจริงนะค๊า ป้าแดง อิอิ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 04-03-2008

pop_250823 Wrote:ต๊าย ตาย !!!! ยังไม่สูญพันธุ์ อีกเหรอยะ คอเกาหลีน่ะ ฮึ ขยันขุดจริงนะค๊า ป้าแดง อิอิ

ว๊ายยยยย นี่หล่อน ถ้าไม่ขุด ป้าแดงกะป้านุ้ยจะเอาอะไรมาเล่นล่ะยะ เห๊อะ
เรื่องกีต้าร์ ไม่รู้อะไรกะเค้าสักเรื่อง เชอะ ไม่มาเป็นป้ามั่ง ก็ไม่เข้าใจหรอกย่ะ พ่อป๊อป

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - pop_250823 - 04-03-2008

ต๊ายตาย!!!! นี่คุณสามีน่ะ ออกจะกูรู ไม่ถ่ายทอดบ้างเหรอ ฮึ ยังแค้นไม่หายนะยะ ที่บ้านน้า pood รอตั้งนานสองคนแม่ลูกเล่นเพลงเดียวเลิก วัยรุ่นนะเซ๊ง.....เซ็ง (พิมไปพิมมาชักจะอินแฮะ)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - SARUN - 04-03-2008

pop_250823 Wrote:ต๊ายตาย!!!! นี่คุณสามีน่ะ ออกจะกูรู ไม่ถ่ายทอดบ้างเหรอ ฮึ ยังแค้นไม่หายนะยะ ที่บ้านน้า pood รอตั้งนานสองคนแม่ลูกเล่นเพลงเดียวเลิก วัยรุ่นนะเซ๊ง.....เซ็ง (พิมไปพิมมาชักจะอินแฮะ)

ระวังโดนหมายศาล นะยะTongue

อิอิ.....ในที่สุดน้าศรันย่า ก็เปิดเผย