NimitGuitar webboard
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ (/showthread.php?tid=604)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - nit gt - 20-11-2007

"ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... "

อ้าววววววววววววว...............ตกลงไม่ได้แต่งกับ อีตา The Rock หรอก หรือ

ก็ก่อนหน้านี้ มายอมรับกันกลาง บอร์ด นี่ ผมสับสนไม่หมดแล้วน่ะ !!!!!
อย่างนี้คุณต้อง แถลงข่าว ที่ร้าน Banlinee อย่างด่วนแล้วแหล่ะ!!!

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - povation - 20-11-2007

เป็นการแต่งบังหน้าครับน้านิดจี๋ทีเถอะ

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Tai Labour - 20-11-2007

ดีใจด้วยครับ...

ขอให้ผมมีความสุข ชีวิตคู่ยืนยาว ร่ำรวยๆ รักกันปานจะ......

สำหรับน้าสัน ค่อยอวยพรวันนั้นนะ...

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - karn - 20-11-2007

เมื่อวานไปบ้านพี่แป๊ะมา
พี่แป๊ะถามว่าตอนนี้ในเว็บไปถึงไหนแล้ว พี่แกซ้อม(เมีย)ทุกวัน เลยไม่ค่อยได้เข้า
ผมตอบว่า ตอนนี้ถึงตอนน้าสันแต่งงาน......

แหม..บ้านเราเหมือนละครซีรี่ส์เลย
อยู่แล้วไม่เบื่อ ไม่เหงา มีเป็นตอนๆ ให้ติดตามBig Grin

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - MayDay - 20-11-2007

ดีใจกับน้องสันต์ด้วยมากๆเลยที่จะได้แต่งงานมีครอบครัว...รู้สึกว่าผมจะได้รับการ์ดคนแรกๆเลยนะเนี๊ยะBig Grin
การมีครอบครัวทำให้ชีวิตมีคุณค่ากับคนที่เรารัก...
ทำให้มีกำลังใจ...
ทำให้มีอะไรๆอีกมากมาย...
ไม่เชื่อลองถามพี่ป๋อดูซิ TongueTongue

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - san - 20-11-2007

nit gt Wrote:"ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... "

อ้าววววววววววววว...............ตกลงไม่ได้แต่งกับ อีตา The Rock หรอก หรือ

ก็ก่อนหน้านี้ มายอมรับกันกลาง บอร์ด นี่ ผมสับสนไม่หมดแล้วน่ะ !!!!!
อย่างนี้คุณต้อง แถลงข่าว ที่ร้าน Banlinee อย่างด่วนแล้วแหล่ะ!!!

น้องร็อกเป็นแค่ทางผ่าน(ของเสียจากลำไส้ใหญ่ครับ)!!!Rolleyes

Labour Wrote:ดีใจด้วยครับ...

ขอให้ผมมีความสุข ชีวิตคู่ยืนยาว ร่ำรวยๆ รักกันปานจะ......

สำหรับน้าสัน ค่อยอวยพรวันนั้นนะ...

ขอบคุณครับน้ากำมิด

ผมเห็นวันนั้นที่บ้านเต่า แสดงน้ำใจที่งดงามต่อผมเหลือเกิน

น้าพูดกับผมว่า ตกลงพี่ให้ร้อยนึง แล้วอย่ามายุ่งกับพี่อีก!!!

karn Wrote:เมื่อวานไปบ้านพี่แป๊ะมา
พี่แป๊ะถามว่าตอนนี้ในเว็บไปถึงไหนแล้ว พี่แกซ้อม(เมีย)ทุกวัน เลยไม่ค่อยได้เข้า
ผมตอบว่า ตอนนี้ถึงตอนน้าสันแต่งงาน......

แหม..บ้านเราเหมือนละครซีรี่ส์เลย
อยู่แล้วไม่เบื่อ ไม่เหงา มีเป็นตอนๆ ให้ติดตามBig Grin

จะเบื่อได้ไง ทั้งฝีมือ และฝีปาก ของคนบ้านนี้....ฉกาจฉรรณ์เหลือเกิน

ว่าแต่น้ากาน เดี๋ยวนี้ รับจ๊อบ เป็น หมอนวดแล้วเหรอRolleyes

ดูจากสีหน้าของ น้าปิง โดนนวดซะจน เหมือนคนหมดสมรรถภาพทาง...แล้ว

ยิ่งรูปที่สอง รู้สึกน้าปิงบอกผมว่า กูชา ไปครึ่งตัวแล้ว!!!

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - karn - 20-11-2007

san Wrote:ว่าแต่น้ากาน เดี๋ยวนี้ รับจ๊อบ เป็น หมอนวดแล้วเหรอRolleyes

ดูจากสีหน้าของ น้าปิง โดนนวดซะจน เหมือนคนหมดสมรรถภาพทาง...แล้ว

ยิ่งรูปที่สอง รู้สึกน้าปิงบอกผมว่า กูชา ไปครึ่งตัวแล้ว!!!

เงินเดือนไม่พอใช้ครับ อาศัยหาลำไพ่เจือจุนปากท้องBig Grin
น้าปิงให้มาสองบาท น้าต่ายให้มาอีกบาทนึง รวมเป็นสามบาท ได้น้ำแข็งเปล่า3แก้วมาลูบท้อง
ถ้าผู้หญิง..ผมลดเหลือบาทนึงครับ สตรีต่างชาติคิดห้าสิบตังค์Tongue

(ช่วงนี้สืบทราบมาว่าต๊ะแอบเข้ามาตรวจสอบพฤติกรรม เลยทะลึ่งไม่ค่อยออก)

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - bobonuii19 - 20-11-2007

poPPie Wrote:Yep ช่วยส่งเสริมให้ป้านุ้ยอีก 1 คะแนน จะได้มีกำลังใจ นำแต่สิ่งที่ดี มาบ้านฟ้านะครับ

~~ เอาเท่าไร ~~~ ไม่อ้วน..เอา..เท่าไร~~~~ บอกซิเธอ.. เธอจะเอาเท่าไร ~~เอาเท่าไร ~~~ ไม่อ้วน..เอา..เท่าไร Tongue

From K.Somboon Big GrinTongueBig Grin

น้า poppie ขอบคุณมากค่ะ ชื่นใจจริง ๆ (พี่น้องคะ พอดีช่วงนี้อยู่ในช่วงหาเสียงค่ะ) ตามกระแสการเมืองค่ะ นิ๊ดนึงค่ะ

ประกาศ
สิทธิพิเศษที่ท่านจะได้รับ หลังจากที่ท่านลงคะแนนให้ป้า
*รับประทานอาหารมื้อไหนก็ได้กับ สาวเกาหลี ตัวจริง เสียงจริง (ท่านจ่าย)
*ออกเดท กะ สาวเกาหลี คนเดิม (ท่านพาไป)

ปล.ท่านจะได้รับสิทธิ์นั้น ถ้าสาวเกาหลี ยอม TongueTongueTongueTongue โดยป้าจะเป็นคนเสี้ยมอยู่เบื้องหลัง 55555555555 (เอาหละหว่า งานนี้คะแนนไม่พุ่งขึ้นก็พุ่งลงไปเลยวุ้ย)

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - pop_250823 - 20-11-2007

bobonuii19 Wrote:
poPPie Wrote:Yep ช่วยส่งเสริมให้ป้านุ้ยอีก 1 คะแนน จะได้มีกำลังใจ นำแต่สิ่งที่ดี มาบ้านฟ้านะครับ

~~ เอาเท่าไร ~~~ ไม่อ้วน..เอา..เท่าไร~~~~ บอกซิเธอ.. เธอจะเอาเท่าไร ~~เอาเท่าไร ~~~ ไม่อ้วน..เอา..เท่าไร Tongue

From K.Somboon Big GrinTongueBig Grin

น้า poppie ขอบคุณมากค่ะ ชื่นใจจริง ๆ (พี่น้องคะ พอดีช่วงนี้อยู่ในช่วงหาเสียงค่ะ) ตามกระแสการเมืองค่ะ นิ๊ดนึงค่ะ

ประกาศ
สิทธิพิเศษที่ท่านจะได้รับ หลังจากที่ท่านลงคะแนนให้ป้า
*รับประทานอาหารมื้อไหนก็ได้กับ สาวเกาหลี ตัวจริง เสียงจริง (ท่านจ่าย)
*ออกเดท กะ สาวเกาหลี คนเดิม (ท่านพาไป)

ปล.ท่านจะได้รับสิทธิ์นั้น ถ้าสาวเกาหลี ยอม TongueTongueTongueTongue โดยป้าจะเป็นคนเสี้ยมอยู่เบื้องหลัง 55555555555 (เอาหละหว่า งานนี้คะแนนไม่พุ่งขึ้นก็พุ่งลงไปเลยวุ้ย)

ขอโหวตให้สักวันล่ะสามเวลาครับ แต่มีข้อแม้ว่า ป้านุ้ยต้องไปด้วยครับ เพราะผมพูดม่ายเป็น แฮ่ะๆ

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - povation - 20-11-2007

MayDay Wrote:ดีใจกับน้องสันต์ด้วยมากๆเลยที่จะได้แต่งงานมีครอบครัว...รู้สึกว่าผมจะได้รับการ์ดคนแรกๆเลยนะเนี๊ยะBig Grin
การมีครอบครัวทำให้ชีวิตมีคุณค่ากับคนที่เรารัก...
ทำให้มีกำลังใจ...
ทำให้มีอะไรๆอีกมากมาย...
ไม่เชื่อลองถามพี่ป๋อดูซิ TongueTongue
หมอมียัง?
ช่ายช่าย...กู๋ช่าย