NimitGuitar webboard
รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+---- Forum: All solid blue house first Meeting (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=14)
+---- Thread: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting (/showthread.php?tid=326)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22

RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - dejemerry - 14-10-2007

โห..น้องเราเม้าท์กระจุยกระจาย ป้านุ้ยคุยม่ายยยย..เก่ง แต่คุยม่ายยยยย..ไม่หยุดจิง ๆ Tongue

RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - MUI - 14-10-2007

อ้าว..ตีสอง หนูนุ้ยยังกลับมาอีก..ตอนนั้นผมกรนเรียบร้อยไปแล้ว

คนที่จะไป ทั้งวันนี้ กับเดือนธันวา..ชื่อน้องเม ครับ โตแล้ว เขาไปกับเพื่อน ๆ ที่เรียน และคลั่ง ด บ จ ก ด้วยกัน..ถ้าคนเล็กไปด้วยนะ ต้องยกครัวไปทำกินที่หน้าคอนเสิร์ตแน่ครับ....เมื่อกี๊ โทรบอกเขาแล้วว่าต้องในเต๊นท์นะ ในเต๊นท์นะ ไม่งั้นส่องกล้องไม่เห็น..นี่แต่งตัวเตรียมไปหาเพื่อนที่ปูเสื่อรอที่พาราก้อนแล้ว

RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - povation - 14-10-2007

ก็น้ากรนจนน้องนุ้ยตื่น..นิ

RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - dejemerry - 14-10-2007

sitth Wrote:อ้าว..ตีสอง หนูนุ้ยยังกลับมาอีก..ตอนนั้นผมกรนเรียบร้อยไปแล้ว

คนที่จะไป ทั้งวันนี้ กับเดือนธันวา..ชื่อน้องเม ครับ โตแล้ว เขาไปกับเพื่อน ๆ ที่เรียน และคลั่ง ด บ จ ก ด้วยกัน..ถ้าคนเล็กไปด้วยนะ ต้องยกครัวไปทำกินที่หน้าคอนเสิร์ตแน่ครับ....เมื่อกี๊ โทรบอกเขาแล้วว่าต้องในเต๊นท์นะ ในเต๊นท์นะ ไม่งั้นส่องกล้องไม่เห็น..นี่แต่งตัวเตรียมไปหาเพื่อนที่ปูเสื่อรอที่พาราก้อนแล้ว
คอเกาหลีไม่ได้เกาเหลาค่ะ แต่ดองบังมาไม่ยักกะรู้ มัวแต่ทำตะโก้ค่ะ ชอบดูหนังเกาหลี แต่เรื่องนักร้องเกาหลีไม่ค่อยได้ติดตามเท่าคุณนุ้ย คนนั้นเค้าราชินีหนังเทศค่ะ ญี่ปุ่น ไต้หวัน เกาหลี คุณนุ้ยเก่งมาก..ยกนิ้วโป้งให้ไปเลยค่ะ..Big Grin

RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - povation - 14-10-2007

คุณนุ้ยแย่งซีน ASBFMeeting โดยไม่ตั้งใจ
เพราะฉะนั้น ขอให้ชมคอนเสริ์ตด้วยความสนุกให้เกินค่าบัตรที่เสียไป แล้วรีบมาไวๆประชาสัมพันธ์ในงานบ้านสีฟ้าซะดีดี...

RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - bobonuii19 - 14-10-2007

เพิ่งฟื้นค่ะ There's no smell now coz I'd already running throuht the rain (shower) ว่าแต่ ขอโทษทีนะคะ ที่แอบ เอา กระทู้ ASBFMeeting มาเปิดประเด็น เกาหลี เกาเหลา ไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ที่ป๋อ ที่ว่าประชาสัมพันธ์ในงานบ้านสีฟ้าเนี่ย ประชาสัมพํนธ์อะไรเหรอคะเกี่ยวกับ ดองบังเหรอค่ะ ถ้าใช่ คงต้องรออีก 2 เดือนนะคะ

วกกลับมา ตามหัวข้อดีกว่า สรุปว่า นุ้ยขอ 2 ค่ะ (ฉายาที่ทำงานค่ะ) (อันนี้ฝากถึงป้าแดง ว่า ทำไมหมู เอ้ย หนู ถึงได้ฉายานี้คะ)
confirmed 2 ที่ นะคะ เดี๋ยววันนี้โอนเงินแล้วจะมาแจ้งอีกทีนะคะ

RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - bobonuii19 - 14-10-2007

sitth Wrote:อ้าว..ตีสอง หนูนุ้ยยังกลับมาอีก..ตอนนั้นผมกรนเรียบร้อยไปแล้ว

น้า sitth น้องเม ใส่เสื้อแดงหรือเปล่าคะวันนี้ พนันกันเลยดีกว่า
1. ใส่เสื้อแดง น้า sitth ติดเลี้ยงข้าวนุ้ย 1 มื้อ
2. ไม่ใส่เสื้อแดง น้า sitth ก็ ยังติดเลี้ยงข้าวนุ้ย 1 มื้อเหมือนกัน (เพราะนุ้ยอยากกินของฟรีค่ะ)Tongue

น้าsitth ร้องทำมายยยยยยย ล้อเล่น ค่ะ ล้อเล่น ว่าแต่ของฟรีที่จะได้กินเนี่ย ตะโก้ นอนมาแย้ววววว ฮูเล่ ฮูเล่Big Grin

ส่วนที่ว่า ยกครัวไปทำกินที่หน้าคอนเสิร์ต ก็ดีนะคะ เปลี่ยนบรรยากาศ นี่นุ้ยยังแอบเขิ้ล อยู่เลยค่ะ ที่จะไปดูเนี่ย มีเพื่อน(รุ่นพี่มากๆ ย้ำ รุ่นพี่ม๊าก ๆ ) ฝากลูกสาวไปด้วย 1 คน (ประมาณว่า ดูละคร ย้อนดูตัวเลยค่ะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า)

น้า Sitth หนูมาแจ้งข่าว ว่าตอนนี้ Paragon กำลังจะแตกแล้วค่ะ เพื่อนโทรมาบอก รอมา 4 ชม แล้ว ยังไม่รู้ว่าจะได้เข้าไหม ไม่แน่ใจว่า น้องเม อยู่ส่วนไหน ณ ตอนนี้ พอดีเพื่อนโทรมาบอกค่ะ อีกอย่างขอโทษด้วยค่ะ นุ้ยเข้าใจผิดว่า เป็น หน้า Central World แต่จริง ๆ เป็นลาน ที่ Paragon ค่ะ หวังว่า กล่องส่องทางไกลของหน้า Sitth จะ work well นะคะ

ปล พี่แดงค่ะ ที่หนูเลือกวันที่ 15 เพราะเป็นวันเกิน Xiah ค่ะ YeahhhhhhRolleyes

RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - Teera - 14-10-2007

เห็นคุญเรื่อง เกาๆ
ผม Link เพลงมาให้ฟังขำๆ ครับ Click ที่เพลง คัน น๊ะครับ

ผมแต่งให้กิเลส ของ ตัวเองครับ

http://www.platinum.co.th/Album.aspx?AlbumCode=A00176&LocalID=1

RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - boobyblue - 14-10-2007

น้าทีฯผมชอบเพลงน้ามากเลย
เจ๋งมากๆ
ชอบๆๆ
ผมเพิ่งรู้ว่าน้ามีทีเด็ดอย่างนี้ไม่ยอมบอกกัน
ไว้วันหน้าโปรดชี้แนะด้วยนะครับ
นับถือๆ