Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พระเอก(ไม่มีนางเอก)ของงาน ASBHFMeeting
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: พระเอก(ไม่มีนางเอก)ของงาน ASBHFMeeting
ครั้งเเรกที่มางานบ้านพี่ป๋อ ผมไมได้ขับรถมา พี่เขาก้อชวนผมติดรถกลับด้วย
มีน้ำใจกับคนที่เพิ่งเจอกันครั้งเเรกอย่างผม น่ารักมาก

วันงานรุ้สึก ดูพี่เค้าเหนื่อย

ผมก้อไม่รู้ช่วยอะไรได้

ก้อเลยไปนั่งเล่นอยุ่ข้างๆที่เเกทำงาน ช่วยเล่นback ให้พี่น้อง เท่าที่ผมช่วยได้ เพราะ ไม่รู้จะช่วยอะไรจริงๆ

ก้อยิ่งเห็นเลยว่าพี่เค้า ยุ่งอยู่ตลอด

เล่นงานมาเยอะเเล้ว ก้อเพิ่งเคยเจอคนตั้งใจมากๆที่จะดูเเลเสียงยิ่งกว่าคนมืออาชีพก้อพี่นี่เเหละ

ขอบคุณเเทนทุกคนอีกครั้งด้วยครับ

ขอบคุณครับ
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

06-11-2007, 11:06
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พระเอก(ไม่มีนางเอก)ของงาน ASBHFMeeting - by hattaya111 - 06-11-2007, 11:06

Forum Jump: