Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เอ่อ..ผมว่าผมเจอสิ่งที่ใช่แล้วนะ
Author Message
ton666 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: เอ่อ..ผมว่าผมเจอสิ่งที่ใช่แล้วนะ
ครับ ก่อนอื่นต้องขอบคุณน้ายอดเยี้ยม69ก่อนเลยครับ

ที่ช่วยให้ข้อมูลของพี่เบิตร์ครับ เรื่องทํางานธนาคารนั้นไม่เเน่ใจครับ เเต่เรื้องลูกเมียนี้ ยังไม่มีเเน่นอนครับ ฮ่า ฮ่า

ส่วนเรื่องพี่โรเบิตร์ เเละพี่โล้น ในวีดีโอ ที่น้า bobyswingersสงสัยนั้น

ก็คืออารจ์ผมเองครับ งงรึยังครับ เริ่มได้ที่เเล้วใช่มั้ยครับ

สรุปก็คือ ทั้งพี่โล้น พี่เบิตร์ เเละอาจาร์ผม ก็คือคน คนเดียวกันครับ

เคยรู้สึกว่าอยากคุยกับคนอื่นเ่รื้องดนตรี ทีปกติก็คุยกับเพือนๆ ได้ไม่มีปัญหา

เเตเเล้ววันหนึ่งกลับ่ไม่รว่าู้จะคุยกับใครมั้ยครับ

เพราะไม่มีใครเล่นเเบบเรา คุยไปก็ไม่รู้เรื้อง เกรงใจเพื่อนต้องมานังฟังเราพูดอะไรก็ไม่รู้ นั่นเเหละครับด่านเเรก ของความอ่างว้าง
มั่วตัวพ่อ....ของจริงครับ พี่น้องครับ
(This post was last modified: 04-09-2009, 22:57 by ton666.)
04-09-2009, 22:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เอ่อ..ผมว่าผมเจอสิ่งที่ใช่แล้วนะ - by ton666 - 04-09-2009, 22:49

Forum Jump: