Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โฉมหน้า แก็งหล่อ ล่มกระทู้ หัวใจสาว !!!!
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: โฉมหน้า แก็งหล่อ ล่มกระทู้ หัวใจสาว !!!!
แก๊งค์ก๊วนป่วนชักจะเหิมเกริม...ระวังจะถูกจับไปนั่งยางใต้ต้นมะม่วงที่บ้านเต่า...เอาให้หางเกรียมเลย!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
01-11-2007, 05:18
Website Find Like Post Reply
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
RE: โฉมหน้า แก็งหล่อ ล่มกระทู้ หัวใจสาว !!!!
kitja Wrote:น้ายอดจุ๊คิดถูกแล้วครับ เพราะว่าแก๊งค์นี้อาจสูญพันธุ์ในวันที่ 3 ก็เป็นได้ครับ (ต้องจัดการกับหัวหน้าแก๊งค์ก่อน นำเด็ก ๆ ดีนัก)

อ๊ะ!! รอดตัว.. ผมเป็นเด็ก.. อิอิ.. Tongue
01-11-2007, 05:55
kitalica Away
Senior member

Likes Given: 0
povation Wrote:แก๊งค์ก๊วนป่วนชักจะเหิมเกริม...ระวังจะถูกจับไปนั่งยางใต้ต้นมะม่วงที่บ้านเต่า...เอาให้หางเกรียมเลย!

น้าป๋อครับ ถึงผมไม่ได้อยู่ในแก๊งค์ แต่ก็พร้อมถูกจับนั่งยางใต้ต้นมะม่วง

ที่บ้านเต่า ถ้าได้กอดเต่าของน้านั่งด้วย
ห้ามคำพูดของตัวเองก่อนหลุดปากนั้นง่ายยิ่ง
แต่ถอนความเจ็บใจของคนอื่นหลังฟังคำบาดหูจากเรานั้นแสนยาก!
Big Grin
01-11-2007, 08:24
Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

san Wrote:นี่คือ โฉมหน้าของสมาชิกแก็ง

ดูจากใบหน้าก็คงรู้ว่า พวกเราแสดงออก ถึง ความหนักแน่น สุขุม เยือกเย็น อบอุ่น น่าหลงใหล ซาบซ่านประทับใจ

ตกลงว่า แมนสุดสุด!!!!!
ใครอยากเป็นสมาชิก สมัครเพิ่มเติมได้นะครับ

คุณสมบัติ

1 หน้าตาดี คมเข้ม ดูแมนๆ ประมาณในรูป

2 อายุไม่เกิน 20 (อายุสมอง) จริงๆ อายุเฉลี่ยคนในแก็ง อยู่ที่16 แต่พอมีน้ากรรมกรเลยปาเข้าไป 61

3 มีบุคลิกลักษณะที่ สู้คน เช่นสู้กับ คนแก่ คนท้อง เด็ก และ หมาที่ตัวเล็กๆ เท่านั้น

4 ต้องเป็น คนที่วันๆ ไม่มี อะไรทำ หรือ นั่งเล่นน้ำลาย ทั้งวัน

และคนที่จะขึ้นมาเป็นหัวหน้าแก็งได้ ต้องมีใบหน้า และแววตาที่ ดุดัน ละม้ายคล้าย สายันต์ ดอกสะเดา

จึงเรียนมาให้ทราบ โดยให้ ชื้นใจทั่วกัน ...ครับ

เริ่มที่ คนแรก

น้ากาน หนุ่มทะเล้น จนใกล้ทะลักแห่งบ้านฟ้า

น้าต่าย กรรมกร หนุ่มหน้าใส วัย ขบเผอะ (หน้าขาวใส น้อยกว่าน้ายอดจุฬา นิ๊ดดเดียว)

น้องร็อก คนนี้บ้าพลังมากกกกกกกก เมายากันยุง ทั้งวัน

น้องกริด ชาเขียว เลี้ยวเล็ก สมฉายา เพราะเข้าห้องน้ำที ไปนานมาก สงสัยหาไม่เจอ ...

น้ากะทะ ผู้มีแววตาที่ เซ็กซี่ แลดูอ่อนโยน คนนี้ประหยัดเงินมาก เดือนๆนึง หมุน กีต้าร์ ร่วมร้อยตัว

ส่วนผม ไม่ต้องมีนิยาม เพราะ แค่ ฉายา ผม ก็ปาเข้าไปเยอะมากแล้ว อาทิ เช่น

น้าสั่น น้าสั้น สันขวาน สันกำแพง สั่นเทา สั่นเป็นเจ้าเข้า ฟุ้งซ่าน ล่าสุด

น้าป๋อ ตั้งให้ผม ซะตัวเหลืองเป็น ขี้ เลย ดีซ่าน!!!

ป้าแดงมาขอแสดงความยินดีและดีใจอย่างสุดซึ้งจนกลั้นน้ำตาแทบไม่อยู่ ซาบซึ้ง ปลื้มปิติ จนหาใดเปรียบ ป้าแดงขออวยพรให้แก๊งล่มกระทู้จงเจริญรุ่งเรือง อยู่คู่กะบ้านสีฟ้าจนถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร
แก๊งล่มกระทู้เป็นความภาคภูมิใจของพวกเรา
รักษาความไม่ดีอย่างนี้ไว้ให้ตลอดนะจ๊ะเด็ก ๆ
รักนะ..เด็กโง่
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
01-11-2007, 09:28
san Offline
สัน

dejemerry Wrote:
ป้าแดงมาขอแสดงความยินดีและดีใจอย่างสุดซึ้งจนกลั้นน้ำตาแทบไม่อยู่ ซาบซึ้ง ปลื้มปิติ จนหาใดเปรียบ ป้าแดงขออวยพรให้แก๊งล่มกระทู้จงเจริญรุ่งเรือง อยู่คู่กะบ้านสีฟ้าจนถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร
แก๊งล่มกระทู้เป็นความภาคภูมิใจของพวกเรา
รักษาความไม่ดีอย่างนี้ไว้ให้ตลอดนะจ๊ะเด็ก ๆ
รักนะ..เด็กโง่

หายไปทั้งบ้านเลยนะครับเมื่อวาน ทำให้

ฝนที่ตกทางโน้น เหงา ถึง คนทางนี้.....

ยังไงก็ต้องขอขอบคุณพี่แดงที่มาอวยพร แกมประชด พวกเราชาวแก็งหล่อ ล่มกระทู้ หัวใจสาว !!!!

ขอบคุณที่เอ็นดู ลงท้ายว่า รักนะ เด็กโง่

ทั้งๆที่ก็ มี น้าต่าย กรรมกรอยู่ด้วย มันควรจะเป็น รักนะ เด็ก โข่ง มากกว่านะครับ

พี่แดง ไม่ต้องซึ้งจนร้องไห้ นะครับ

เก็บน้ำตาที่มีค่า ของพี่แดง

ให้ไหลออกมา ตอนกินส้มตำ เผ็ดๆ ดีกว่า!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
01-11-2007, 10:13
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
kitja Wrote:น้ายอดจุ๊คิดถูกแล้วครับ เพราะว่าแก๊งค์นี้อาจสูญพันธุ์ในวันที่ 3 ก็เป็นได้ครับ (ต้องจัดการกับหัวหน้าแก๊งค์ก่อน นำเด็ก ๆ ดีนัก)

จริงด้วยครับ หัวหน้า!(ราดรี)

เดี๋ยวผมจัดการตื้บ!ตัวหัวหน้าเองครับ
ส่วนเด็กๆที่เหลือพี่ kitjaเคลียร์ เลยนะครับ...ไม่ต้องรอผม!!

ระวังตัวไว้....แก๊งค์ ล่มฯ

จาก....เด็กราดรี
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

01-11-2007, 17:55
VIP member

karn Wrote:

จริงด้วยครับ หัวหน้า!(ราดรี)

เดี๋ยวผมจัดการตื้บ!ตัวหัวหน้าเองครับส่วนเด็กๆที่เหลือพี่ kitjaเคลียร์ เลยนะครับ...ไม่ต้องรอผม!!

ระวังตัวไว้....แก๊งค์ ล่มฯ

จาก....เด็กราดรี

อ๊ะ..!! ก็แก๊งป่วนเนี่ย มีหัวหน้า สองคน คือ พี่กาน-ฝ่ายเหนือ และ พี่สัน-ฝ่ายใต้...

ดายละทีนี้!! ..อิอิ .. Big Grin
01-11-2007, 18:41
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
อ้าว ตกลงใครหัวน้า จะได้ยิงถูกตัว!!!!! แล้วคนที่อายุเฉียด 42 ทำงานอยู่แถว ๆ ช่องนนทรีไปไหนครับ สิงห์เกษตรอยากรู้...
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
01-11-2007, 21:51
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
kitja Wrote:อ้าว ตกลงใครหัวน้า จะได้ยิงถูกตัว!!!!! แล้วคนที่อายุเฉียด 42 ทำงานอยู่แถว ๆ ช่องนนทรีไปไหนครับ สิงห์เกษตรอยากรู้...

ผมเป็นเด็กใหม่ครับน้า ขี้เหร่ด้วย ไม่หล่อหรอก ปล่อยผมไปเหอะ..คริ ๆ ๆ
============ เพื่อความบันเทิง =============

01-11-2007, 22:07
VIP member

นี่ละครับ .. คนข้างบนนี่ละครับ.. อิอิ..Rolleyes
02-11-2007, 01:30

Forum Jump: