Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: ~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
น้าป๋อครับต้องธงของนักรบสมัยโบราณที่ติดมีดปลายธงด้วยนะครับ
ตัดให้ขาดเลย ชับ ชับ ชับ
29-10-2007, 12:26
Find Like Post Reply
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
povation Wrote:ผมว่าเปลี่ยนจากฟันธง...เป็น..เอาธงฟันน้า san ดีกว่าครับ

เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก นะครับ...
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
29-10-2007, 12:26
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
คุณหนะทำ...สมควรโดนไม้ค้ำถ่อโลด!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
29-10-2007, 12:33
Website Find Like Post Reply
kitalica Away
Senior member

สาวๆ บอกไม่เป็นไร คนหล่อทำอะไรก็ดูดี
แต่หนุ่มๆ บอกแบบนี้ต้อง........

จาก อีกหนึ่งคนหล่อ(มาช่วยเชียร์น้าสั้น......)
ห้ามคำพูดของตัวเองก่อนหลุดปากนั้นง่ายยิ่ง
แต่ถอนความเจ็บใจของคนอื่นหลังฟังคำบาดหูจากเรานั้นแสนยาก!
Big Grin
29-10-2007, 12:37
san Offline
สัน

ไม่จบ ไม่จบ น้าป๋อเล่นผมไม่เลิก

งานนี้ เดี๋ยวมีเรียกค่าไถ่!!!!!!!

Attached Files Image(s)

(คลิ๊กครับ)
29-10-2007, 12:43
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

san Wrote:
MafiaGirl99 Wrote:ขอบคุณนะคะที่มาช่วยตอบ...

แต่ไม่เชื่ออย่างที่ คุณ povation บอกหละคะ...

รู้สึกว่าคุณ San น่าจะเก่งนะคะ....

ขอบคุณครับ นานมากแล้วนะครับที่ไม่มีใครชมผมเก่ง

เท่าที่จำได้ พ่อชม ผม ล่าสุด ตอน ประมาณห้าขวบ

พ่อผม ตะโกนบอกแม่ว่า แม่มาดูลูกเร็ว ลูกเราเก่งจัง พูดได้ แล้วว่า

อ้อ แอ่ !!!

ส่วนแม่ผมดีใจสุดขีด ตอนสมัยที่ผมสอบเอ็นทร้าน

แม่ตะโกนบอกพ่อ ลูกเราเก่งจังพ่อ

สอบเข้า มหาลัย รามคำแหงได้!!!!

"พ่อกู ขุนศรี.. แม่กู นางเสือง.. ลูกหลานเต็มเมือง.. รามคำแหง.. "

นี่......... ลูกพ่อขุนต้องแบบนี้.......
หนอย.. ดันมาอำว่าสอบเข้ารามคำแหง....
เดี๊ยะ.. ยิงด้วยหนังสะติ๊กเลย...
รามคำแหงไม่มีสอบเข้าเด้อ.. มีแต่สอบออก... อิอิ..

ป๋มสิงห์ทอง ลูกพ่อขุนนะ.. อย่าแหยมมมมมม.. อิอิ...

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมม........

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
29-10-2007, 12:55
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

san Wrote:ไม่จบ ไม่จบ น้าป๋อเล่นผมไม่เลิก

งานนี้ เดี๋ยวมีเรียกค่าไถ่!!!!!!!

ไรกันน่ะ เล่นไรกัน..เล่นแรงถึงขนาดเรียกค่าไถ่เชียว น้าสันกำแพง ป้าแดงเผลอแผล๊บเดียวกัดไม่ปล่อยเลยเหรอ..น่า..ถ้อยทีถ้อยอาศัย..นะจ๊ะน้าสั่นเทา..
น้าป๋อก็แค่ล้อเล่น.. รักดอกจึงหยอกเล่น..Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
29-10-2007, 12:55
Website Find Like Post Reply
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
อ้าว น้า san กับน้องศิลปิน เป็นพี่น้องกันไม่ใช่เหรอครับ
ห้ามจับเรียกค่าไถ่นะ
29-10-2007, 12:59
san Offline
สัน

โฟล์คน้อย Wrote:"พ่อกู ขุนศรี.. แม่กู นางเสือง.. ลูกหลานเต็มเมือง.. รามคำแหง.. "

นี่......... ลูกพ่อขุนต้องแบบนี้.......
หนอย.. ดันมาอำว่าสอบเข้ารามคำแหง....
เดี๊ยะ.. ยิงด้วยหนังสะติ๊กเลย...
รามคำแหงไม่มีสอบเข้าเด้อ.. มีแต่สอบออก... อิอิ..

ป๋มสิงห์ทอง ลูกพ่อขุนนะ.. อย่าแหยมมมมมม.. อิอิ...

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมม........

[size=x-large]อะจ๊าก!!!!!!![/size]

เจอลุกพ่อขุนตัวจริงซะแล้ว

น้าโฟล์คน้อยโพสทีไร ผม เสียวบั้นท้าย ทุกที

เอะอะ อะไร ก็จะ เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมม........ท่าเดียวRolleyes

dejemerry Wrote:ไรกันน่ะ เล่นไรกัน..เล่นแรงถึงขนาดเรียกค่าไถ่เชียว น้าสันกำแพง ป้าแดงเผลอแผล๊บเดียวกัดไม่ปล่อยเลยเหรอ..น่า..ถ้อยทีถ้อยอาศัย..นะจ๊ะน้าสั่นเทา..
น้าป๋อก็แค่ล้อเล่น.. รักดอกจึงหยอกเล่น..Big Grin

ผมจำชื่อที่พี่แดงตั้งให้ผมไม่ไหวแล้วนะครับ

สันขวาน สันกำแพง สั่นเทา สั่นเป็นเจ้าเข้า น้าสั้น ....

เพราๆ ความรักที่มี ต่อ ผมบ้างนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบRolleyes
(คลิ๊กครับ)
29-10-2007, 13:08
san Offline
สัน

Maow Wrote:อ้าว น้า san กับน้องศิลปิน เป็นพี่น้องกันไม่ใช่เหรอครับ
ห้ามจับเรียกค่าไถ่นะ

น้าหม่าวก็จริงจังไปได้ ดูยังไงหน้าตาผมกับน้องเค้าก็ คล้าน กันมาก

หน้าน้องศิลปิน ออกไปทาง หลุยต์ สก็อต

หน้าผมมันออกไปทาง หลุยต์ เขมร!!!!!!
(คลิ๊กครับ)
29-10-2007, 13:12

Forum Jump: