Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Happy Rehearsal @ Balinee
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: Happy Rehearsal @ Balinee
.........รูปหล่อก็หลายคน เสียงดีก็หลายท่าน....
........ยอดฝีมือตัวจริงเสียงจริงก็เพียบ...........
........คนแต่งเพลงก็มี ห้องอัดก็พร้อม ..........
.........เท่าที่ดูจากรูปมาหลายครั้ง น่าจะ สักอัลบั้มดีไหมเนี่ยพี่ป๋อ..
........ความคิดชั่ววูบเพราะพิษไข้เล่นงาน ความฝันเล็กๆน้อยๆครับ
28-10-2007, 15:24
Find Like Post Reply
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
ส่วนกล้องของผมเดี๋ยวขอคืนนี้กลับมาลงรูปให้เพื่อนๆครับ
ขอออกไปรับใช้ฮูหยินและลูกบังเกิดกล้าวก่อนจ้า....แป่ว.!!! จ้า~~~จ้า~~..ไปแล้วคร๊าบบบบบ
28-10-2007, 15:25
san Offline
สัน

povation Wrote:
Maow Wrote:น้า Grid ครับ
ถ่ายรูปกับหวานใจก้อยต้องมีการโชว์ดือด้วยเหรอครับ

น้าหม่าวไม่น่ามาจับผิดจุดเล็กจุดน้อยกันเพียงนี้เลย!
ทีจุดเล็กกว่านี้ลงไปอีกนิด ทำไมน้าหม่าวไม่ยักกล่าวถึง! อ้อ..มองเห็นยาก..ลืมไป
นี่อาจเป็นหลุมหลบภัยของหนอนชาเขียวก็เป็นไปได้

ผมว่าไม่เห็นจุดนั้นแล้วหล่ะ เพราะน้องกริด

จุด..เลี้ยว ไปแล้ว!!!!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 28-10-2007, 15:30 by san.)
28-10-2007, 15:27
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
คิดได้ครับน้าเฒ่าทารก แต่คงต้องช่วยกันอุดหนุนกันเอง!
แต่เรื่องเสียงดีนี่...แหม..ทำเล่นไปนะครับ..เจ้าแก๊งค์ก๊วนป่วนนี่เสียงดีทุกคนเลย..ขอชมจากใจจริง
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
28-10-2007, 15:31
Website Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

povation Wrote:คิดได้ครับน้าเฒ่าทารก แต่คงต้องช่วยกันอุดหนุนกันเอง!
แต่เรื่องเสียงดีนี่...แหม..ทำเล่นไปนะครับ..เจ้าแก๊งค์ก๊วนป่วนนี่เสียงดีทุกคนเลย..ขอชมจากใจจริง

คอนเฟิร์มค่ะ แก๊งกว๊นป่วนเสียงดีทุ๊กคนจริง ๆ ค่ะ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
28-10-2007, 15:39
san Offline
สัน

dejemerry Wrote:
povation Wrote:คิดได้ครับน้าเฒ่าทารก แต่คงต้องช่วยกันอุดหนุนกันเอง!

คอนเฟิร์มค่ะ แก๊งกว๊นป่วนเสียงดีทุ๊กคนจริง ๆ ค่ะ Big Grin

ขอบคณครับ

นานๆ พ่อป๋อ กับ แม่ แดง จะชมสักที

น้องศิลปินคนนี้ จะไม่งอแง และสัญญา จะเป็งเด็กดีคับผงRolleyes

Attached Files Image(s)

AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
28-10-2007, 15:49
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
อุยยย.. ตื่นบ่าย โดนเลย.. แงๆๆๆๆ

ไม่ออกความเห็นละกัน.. แค่อยากบอกว่าถ้าน้าๆมองกันดีๆ ในภาพนั้น..

นั่นคือ "สะดือรักครับ"...
อ๊ะๆๆ อย่าคิดลึกๆ...

**แต่เมื่อคืนนี้ใครครับ ..ใครกัน?? ที่เอา ตากีล่าให้น้องปั๊งดื่ม.. น้องเค้าเมาหลับเลย..

Attached Files Image(s)

(This post was last modified: 28-10-2007, 16:10 by Grid...)
28-10-2007, 16:00
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

san Wrote:
dejemerry Wrote:

ขอบคณครับ

นานๆ พ่อป๋อ กับ แม่ แดง จะชมสักที

น้องศิลปินคนนี้ จะไม่งอแง และสัญญา จะเป็งเด็กดีคับผงRolleyes

ว่านอน สอนง่ายจริงจร๊ง..มามะ..ขอหยิกแก้มสักที...Wink

[Image: c580229427rs0.gif]
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
28-10-2007, 16:26
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

คือตอนที่เราไปทานอาหารอิตาลีกัน....มันมีเรื่องขำ ๆ อยู่ว่า

ด้วยความที่น้าสัน Grid และผมรำลึกถึง พี่ใหญ่ของเรา ก็คือน้าV8 กับน้าปุ๊ .... พวกเราก็เลยสั่ง รี' มาหนึ่งแบน...............ดื่มด่ำ พริ้ว ชนแล้วไม่กินบ้าง หรืออะไรก็ตาม เฮฮากันไป...จน รี' หมดแบนด์ และทานอาหารอิตาลีทุกอย่างหมดแล้ว....

แต่ดันมีโค้ก เจ้ากรรมเหลืออยู่ครึ่งขวด....ผมก็เลย เอาโค้กที่เหลือนั่นมากรอกใส่ขวดรี' ที่ว่างอยู่ โอ้ พระเจ้าจอร์จ มันเหมือนมากครับพี่น้อง.....แต่พวกผมก็ไม่ได้คิดอะไร จนเดินกันออกไป....

ก้าวออกไปจากร้านได้ไม่เท่าไหร่....ป้าในร้านตะโกนมา "ไอ้หนู !!!!!!!!!!!!!! เหล้าเหลือ ทำไมไม่เอากลับไปด้วย"

อืม...เอ่อ.... ป้าครับผมขอโทษจริง ๆ ผมไม่ได้แกล้งป้านะครับ อย่าแอบเอากลับบ้านไปทานนะ ป้านะ 555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
28-10-2007, 19:19
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
Therock Wrote:คือตอนที่เราไปทานอาหารอิตาลีกัน....มันมีเรื่องขำ ๆ อยู่ว่า

ด้วยความที่น้าสัน Grid และผมรำลึกถึง พี่ใหญ่ของเรา ก็คือน้าV8 กับน้าปุ๊ .... พวกเราก็เลยสั่ง รี' มาหนึ่งแบน...............ดื่มด่ำ พริ้ว ชนแล้วไม่กินบ้าง หรืออะไรก็ตาม เฮฮากันไป...จน รี' หมดแบนด์ และทานอาหารอิตาลีทุกอย่างหมดแล้ว....

แต่ดันมีโค้ก เจ้ากรรมเหลืออยู่ครึ่งขวด....ผมก็เลย เอาโค้กที่เหลือนั่นมากรอกใส่ขวดรี' ที่ว่างอยู่ โอ้ พระเจ้าจอร์จ มันเหมือนมากครับพี่น้อง.....แต่พวกผมก็ไม่ได้คิดอะไร จนเดินกันออกไป....

ก้าวออกไปจากร้านได้ไม่เท่าไหร่....ป้าในร้านตะโกนมา "ไอ้หนู !!!!!!!!!!!!!! เหล้าเหลือ ทำไมไม่เอากลับไปด้วย"

อืม...เอ่อ.... ป้าครับผมขอโทษจริง ๆ ผมไม่ได้แกล้งป้านะครับ อย่าแอบเอากลับบ้านไปทานนะ ป้านะ 555

บาป......
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
28-10-2007, 19:21

Forum Jump: