Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ประกาศ ย้ายร้านในการจัด Meeting ครับ
Author Message
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

Likes Given: 0
RE: ประกาศ ย้ายร้านในการจัด Meeting ครับ
LittleNomad Wrote:งั้นเราคงต้องหายาหยอดตามาแบ่งกันรักษาอาการด้วยทั้งคู่กระมังครับ...

555 ^____^
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

24-10-2007, 19:04
Website Find Like Post Reply
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

RE: ประกาศ ย้ายร้านในการจัด Meeting ครับ
สงสัยวันอาทิตย์...ต้องงด class พิเศษ...อุตส่าห์เก็บสตางค์จะสอย ROLAND ซะหน่อย

ดูจากเครื่องเคียงและกับแกล้ม สงสัยปุ๊ได้อยู่ถึงหมูจุ่มแหงๆ

ป.ล. จะตามไปตอนบ่ายนะครับ เพราะติด class เช้าที่มอ งดไม่ได้เพราะสัปดาห์แรก ขอไปโม้ซัก 30 นาทีพอ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
25-10-2007, 01:18
Find Like Post Reply
san Offline
สัน

pOoH Wrote:สงสัยวันอาทิตย์...ต้องงด class พิเศษ...อุตส่าห์เก็บสตางค์จะสอย ROLAND ซะหน่อย

ดูจากเครื่องเคียงและกับแกล้ม สงสัยปุ๊ได้อยู่ถึงหมูจุ่มแหงๆ

ป.ล. จะตามไปตอนบ่ายนะครับ เพราะติด class เช้าที่มอ งดไม่ได้เพราะสัปดาห์แรก ขอไปโม้ซัก 30 นาทีพอ

ผมก็คงอยู่ถึงหมูจุ่มไม่ได้หรอกน้าปูหลน เดี๋ยว หม่อมแม่ ว่าเอา

ยังไงเรื่องงาน ผมจะไปช่วยเหลือเกี่ยวกับงานที่ใช้สมองหน่อยแล้วกัน

ผมจะไปช่วย ยกของ!!!!!!!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
25-10-2007, 13:39
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

san Wrote:ยังไงเรื่องงาน ผมจะไปช่วยเหลือเกี่ยวกับงานที่ใช้สมองหน่อยแล้วกัน

โทษนะฮะ น้าสันจะเอา cerebellum ไปเกี่ยวหูหิ้วกล่อง martin หรอครับ อิอิ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
25-10-2007, 23:26
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
น้า san แกชอบงานอะไรที่ใช้หัว อย่าลืมผ้าขาวม้าโพกหัวด้วยนะ เด๋วจะเจ็บหัวเวลายกของ...Tongue
25-10-2007, 23:40
Website Find Like Post Reply
san Offline
สัน

Therock Wrote:
san Wrote:ยังไงเรื่องงาน ผมจะไปช่วยเหลือเกี่ยวกับงานที่ใช้สมองหน่อยแล้วกัน

โทษนะฮะ น้าสันจะเอา cerebellum ไปเกี่ยวหูหิ้วกล่อง martin หรอครับ อิอิ

Webmaster Wrote:น้า san แกชอบงานอะไรที่ใช้หัว อย่าลืมผ้าขาวม้าโพกหัวด้วยนะ เด๋วจะเจ็บหัวเวลายกของ...Tongue

ผมใช้อวัยวะแค่สามอย่างในร่างกาย

หัว ไหล่ ตูด

ไหล่ ตูด หัว

ตูด ไหล่ ไหล่

หัว หัว ตูด

อย่าเร่งนักซี่!!!!!!!!!!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
26-10-2007, 12:03

Forum Jump: