Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนแนะนำ กีตาร์ 2 รุ่นนี้ด้วยครับ
Author Message
puth_1 Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: รบกวนแนะนำ กีตาร์ 2 รุ่นนี้ด้วยครับ
จริงๆ ผมก็เพิ่ง ลอง ประมูล กีตาร์ จาก อีเบย์ เป็นครั้งแรกน่ะครับ ก็พยายาม ดู คนขาย ที่ มี % การ feed back ที่ น่าเชื่อถือ ด้วยส่วนนึงครับ
ผมจ่ายเงินผ่าน PAYPAL ก็ ค่อนข้างปลอดภัยดีครับ หลังจาก จ่ายผ่านบัตรเครดิตแล้ว ประมาณ 10-14 วัน ของก็มาถึงเมืองไทยน่ะครับ
จากนั้น ก็จะมีไปรษณียบัตร มาแจ้ง ให้ไปรับของ และ เสียภาษี (ประมาณ 10% ของราคาที่ซื๊อ)
12-05-2009, 00:38
Find Like Post Reply

Forum Jump: