Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
.::.pOoH.::. Wrote:
dejemerry Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:กา กี คืออะไรครับป้าม่ายฯ

ป้าแดงมาตอบแทนป้าฉอดค่ะ กาน่าจะเป็น อีกาตุ๋น กีน่าจะย่อมาจากกีต้าร์แน่ ๆค่ะ
เพราะว่าดูจากอุปนิสัยของป้าฉอดแล้วน่าจะปรมาณนี้น่ะค่ะน้าปุ๊ Big Grin

ปุ๊หวาดเฉียวครับ...กลัวว่าจะมีคำว่า "โล"

มาต่อหน้าทั้ง กา และ กี

น้าปุ๊ก้อ...ไปมองป้าฉอดในแง่ร้ายทามมาย..เดี๋ยวแกก็มาเล่นงานเอาหร๊อกก
ป้าแดงล่ะหวาดเฉียวแทนจริง ๆ Big Grin

san Wrote:
dejemerry Wrote:
Therock Wrote:ทำไมดูจากเวลานอนแล้ว.....เมื่อคืนนอนกันหัวค่ำจังครับ.....อุอุ

หรือว่า....ติดละคร 555

เมื่อวานคนงานไม่อยู่ ป้าแดงต้องทำตะโก้คนเดียว น่าฉงฉานจะตาย
เชื่อป่าว นู๋ฟิล์มต้องโทรมาปลุกป้าแดง ตอนตีสองอ่ะ นี่ถ้าไม่ได้นู๋ฟิล์ม
ป้าแดงไม่ตื่นหรอก เพราะว่าป้าแดงนอนหลับเป็นตายทุกคืน สนิท ๆ ๆๆๆๆ
ป้าแดงไม่เคยดูละครมาเป็นเวลา 3 ปีเต็มแล้วล่ะร็อค ติดละครเกาหลีสนิท..Big Grin

สวัสดีครับแม่แดง สุดสวย กระชากใจหนุ่มหล่อเกาหลี

ผมก็ไม่ได้ดู ทีวี เลยครับ

ที่บ้านยังฟัง วิทยุ รุ่นหมุนหาคลื่น อยู่เลยครับBig Grin

ป้าแดงเชื่อเธอนะ น้าสันหมานนนน..เล่นถ่ายรูปสตูดิโอซะหรูหราตาแหก..ไหนจะ
เรือนหอหลังร้อยล้าน..แหวนเพชร 20 กะรัต ค่าสินสอด 10 ล้าน โห..ฟังวิทยุ
หมุนหาคลื่นก็สมควรแล้วล่ะ...Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
20-11-2007, 12:05
Website Find Like Post Reply
san Offline
สัน

dejemerry Wrote:ป้าแดงเชื่อเธอนะ น้าสันหมานนนน..เล่นถ่ายรูปสตูดิโอซะหรูหราตาแหก..ไหนจะ
เรือนหอหลังร้อยล้าน..แหวนเพชร 20 กะรัต ค่าสินสอด 10 ล้าน โห..ฟังวิทยุ
หมุนหาคลื่นก็สมควรแล้วล่ะ...Big Grin

เออะ ... พี่แดงครับ ผมจนตั้งแต่ถ่ายรูปแล้วครับSad

ผมไม่ใช่ ภราดร นะครับ ผมเป็นแค่

ภาราจิว ยาแก้ คี่ แตกครับ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
20-11-2007, 12:16
Find Like Post Reply

san Wrote:
dejemerry Wrote:ป้าแดงเชื่อเธอนะ น้าสันหมานนนน..เล่นถ่ายรูปสตูดิโอซะหรูหราตาแหก..ไหนจะ

เออะ ... พี่แดงครับ ผมจนตั้งแต่ถ่ายรูปแล้วครับSad

ผมไม่ใช่ ภราดร นะครับ ผมเป็นแค่

ภาราจิว ยาแก้ คี่ แตกครับ!!!

เหลืองมาเชียว..ช่วงนี้เธอต้องทำตัวดี ๆนะใกล้ถึงวันมงคลแล้ว สงสารเจ้าสาว
คนงามทรามวัยของเธอมั่ง ถ้าเค้ารู้ว่าเธอเป็นงี้ในบอร์ดนี้เค้าคงถอนสมอเรือแหงม ๆ
ป้าแดงกะว่าจะเอาเพลง นกเขาคูรักที่เธอร้องกะนู๋ฟิมไปลงทุบยู น้าสันเห็นว่าสมควร
มั้ย...Big Grin
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
20-11-2007, 12:23
san Offline
สัน

dejemerry Wrote:เหลืองมาเชียว..ช่วงนี้เธอต้องทำตัวดี ๆนะใกล้ถึงวันมงคลแล้ว สงสารเจ้าสาว
คนงามทรามวัยของเธอมั่ง ถ้าเค้ารู้ว่าเธอเป็นงี้ในบอร์ดนี้เค้าคงถอนสมอเรือแหงม ๆ
ป้าแดงกะว่าจะเอาเพลง นกเขาคูรักที่เธอร้องกะนู๋ฟิมไปลงทุบยู น้าสันเห็นว่าสมควร

ทุกวันนี้แฟนผมเค้าก็นอนร้องไห้ ทุกคืนแล้วครับ

อิอิ ดันหลวมตัว มาคบกับผมRolleyes

ส่วนเรื่องทุบยู เกรงว่าเพลงนี้ ผมน่าจะร้องแย่ที่สุด

อย่านำมาประจานกันเลยครับSad

พี่เเดงสุดสวย!!!Big Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
20-11-2007, 14:08

san Wrote:
dejemerry Wrote:เหลืองมาเชียว..ช่วงนี้เธอต้องทำตัวดี ๆนะใกล้ถึงวันมงคลแล้ว สงสารเจ้าสาว

ทุกวันนี้แฟนผมเค้าก็นอนร้องไห้ ทุกคืนแล้วครับ

อิอิ ดันหลวมตัว มาคบกับผมRolleyes

ส่วนเรื่องทุบยู เกรงว่าเพลงนี้ ผมน่าจะร้องแย่ที่สุด

อย่านำมาประจานกันเลยครับSad

พี่เเดงสุดสวย!!!Big Grin

ไม่หรอก...แฟนเธอเค้านอนร้องไห้ทุกคืนเพราะว่าเค้ากำลังจะตัดใจจากเธอ
ป้าแดงว่า อาการน่าเป็นห่วงนะ..จะถึงวันที่ 9 รึป่าวเนี่ย รีบแต่ง ๆ ไปซะวันนี้
ยังทันนะสันนะ..

เพลง นกเขาคูรัก..ป้าแดงคิดว่าน่าจะเอาไปลงทุบยูนะ เพราะว่ามันเป็นเพลงที่เธอ
ร้องแย่ที่สุดจริง ๆด้วย ก็อยากประจานก่อนงานแต่งไง...กรู้....Big Grin
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
20-11-2007, 14:15
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
มีนิยายชีวิตเศร้า เคล้าน้ำตา...มาให้อ่านกันครับ ถ้าสนใจ ลอง click ดู

.doc   ... จงรัก และห่วงใยคนที่คุณรักในทุกๆ วันในชีวิตของคุณและเขา.doc (Size: 34.5 KB / Downloads: 350)

และเรื่องราวของท่านทั้ง 2 คนกำลังถูกนำมาสร้างเป็นซี่รี่ย์
โดยดาราเล็กๆ คนคือ ซอง เฮ เคียว / ลี ดอง ฮุค
อยากจะถามคอเกาหลีว่าว่า...ใครทราบบ้างครับ ว่าเรื่องอะไร สร้างแล้วรึยัง
ปล.อยากรู้จังว่าใครอ่านแล้วจะน้ำตา ซึมๆบ้าง
(This post was last modified: 21-11-2007, 15:00 by SARUN.)
21-11-2007, 14:56

SARUN Wrote:มีนิยายชีวิตเศร้า เคล้าน้ำตา...มาให้อ่านกันครับ ถ้าสนใจ ลอง click ดู

และเรื่องราวของท่านทั้ง 2 คนกำลังถูกนำมาสร้างเป็นซี่รี่ย์
โดยดาราเล็กๆ คนคือ ซอง เฮ เคียว / ลี ดอง ฮุค
อยากจะถามคอเกาหลีว่าว่า...ใครทราบบ้างครับ ว่าเรื่องอะไร สร้างแล้วรึยัง
ปล.อยากรู้จังว่าใครอ่านแล้วจะน้ำตา ซึมๆบ้าง

ถ้าเป็นซีรีส์ ดูนักแสดงนำก็โอเคแล้วค่ะน้าซ่าส์..น่าดูสุด ๆ แต่น่าจะใหม่นะคะ
สองคนนี้ที่ผ่านยังไม่เคยเห็นเล่นด้วยกันเลยค่ะ ห้ามพลาดเด็ดขาดค่ะ
จะให้ป้าแดงอ่าน สงสัยต้องรอหลายวัน ป้าแดงพวกสมาธิสั้นค่ะ ไม่สำเร็จค่ะ
แต่จะพยายามอ่านเผื่อน้ำลายมันจะไหลออกมาบ้างค่ะ..Big Grin
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
21-11-2007, 19:15
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

SARUN Wrote:มีนิยายชีวิตเศร้า เคล้าน้ำตา...มาให้อ่านกันครับ ถ้าสนใจ ลอง click ดู

...

บทความ(อันแสนยาว)นี้.. ปิ๊งเคยอ่านแล้วค่ะ แต่ขอบคุณน้าซ่าส์มากๆนะคะ ที่นำมาลงให้ได้อ่านกัน...

แล้วที่บอกว่าเกาหลีกำลังจะนำมาสร้างหนังเนี่ย จริงหรอคะ?? คิคิ ปิ๊งยังไม่รู้เลยนะคะ ว่านางเอก ซอง เฮ เคียว กะ พระเอก ลี ดอง ฮุค มาประกบกันได้ยังไงอ่ะค่ะ อยากดูเหมือนกันค่ะ คงต้องให้แม่ตะเกียกตะกาย หาซื้อซะแล้ว RolleyesBig Grin
[Image: Cute-hi5-39.gif]

21-11-2007, 20:35
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
pinkuitarz Wrote:อยากดูเหมือนกันค่ะ คงต้องให้แม่ตะเกียกตะกาย หาซื้อซะแล้ว RolleyesBig Grin

เห็นชอบด้วยในหลักการครับ.......
22-11-2007, 02:10
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
โอว...ผมยังไม่ได้รับรายงานครับ!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
22-11-2007, 02:15

Forum Jump: