Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
ลูกสาวหัวเราะเลย
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
14-10-2007, 00:20
Website Find Like Post Reply
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
povation Wrote:ลูกสาวหัวเราะเลย

อ้าววววว น้องปิ๊ง หัวเราะน้าทำมายยย อะ น้าเป็นคนไม่ค่อยพูดจริง ๆ นะ (อ้าวทำไมลงหลับไปแล้วอะเนี่ย) Shy
14-10-2007, 00:23
Find Like Post Reply
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
เชื่อสนิทว่าคุยไม่เก่ง!
คุยกันต่อเถอะครับ
กำลังสนุกออกรสเชียว
ผมไม่อยากเป็นคนทำให้กร่อย
ผมแค่มาทักทาย
อย่างที่บอกไปแล้วเท่านั้น.............

อ้าว!พี่แดงหัวร่อไม่หยุด!!!!
14-10-2007, 00:23

boobyblue Wrote:เชื่อสนิทว่าคุยไม่เก่ง!
คุยกันต่อเถอะครับ
กำลังสนุกออกรสเชียว
ผมไม่อยากเป็นคนทำให้กร่อย
ผมแค่มาทักทาย
อย่างที่บอกไปแล้วเท่านั้น.............

อ้าว!พี่แดงหัวร่อไม่หยุด!!!!

เอาค่ะ น้าบู ไว้โอสาสหน้า นุ้ยค่อยชวนคุยใหม่นะคะ นี่เพิ่งจะติดเครื่องเองนะคะ เครื่องย้งไม่ทันร้อนเลย นุ้ยเองก็ต้องเพ่น แล้วเหมือนกันค่ะ นี่ก็ เที่ยง คืน ครึ่งแล้ว กว่าจะถึง บ้าน ก็คง ตี หนึ่ง ก่า ๆ อะค่ะ

สนุกจัง วันนี้ ขอบคุณทุกคนที่มาคุยกันนะคะ พี่ป๋อ พี่แดง น้องปิ๊ง น้า Sitth น้า บู ไปก่อนนะคะ Goodnite and Sweet Dream ค่ะ
14-10-2007, 00:28
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
Goodnite and Sweet Dreamเช่นกันครับ
บาย..............
14-10-2007, 00:33
MUI Offline

ข้อมูลบุคคล...คนโตเกิดปี 2528 (น้องเม) เรียนใกล้จบแล้วครับ..คนเล็กเกิดปี 2539 (น้องมิ้ง..พ้องกับพี่ปิ๊งเป๊ะเลย) เรียน ป.5 (คนเขียนชื่อจริง(เล่น) หมุ่ย...ม.ม้าทั้งบ้านล่ะครับ....เพิ่งเปิดเผยครั้งแรก..น้าป๋อ น้าแดง น้าบู หนูนุ้ย ต้องรู้(ความจริง)เป็นกลุ่มแรกแน่เลย..สำหรับ sitth นั่นเป็นชื่อย่อของชื่อจริง และใช้ในการส่งเมล์เป็นทางการน่ะครับ)

พรุ่งนี้(วันนี้)เช้า...ลูกสาวตื่นขึ้นมา..จะแจ้งข่าวดีให้เขาทราบครับ...คงดีใจหลายตลบ....อาจขออนุญาตส่งเขามาคุยด้วยคนนะครับ

เอ้า..น้าบู...เรากลับกันเถอะ..กลับไปกระทู้ไม่ยอมนอน
14-10-2007, 01:01
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
อ๋อ..มาทัวร์กระทู้นี้กันหรือไง
รู้จักดีขึ้นเยอะเลย เม+มิ๊ง+หมุ่ย+เมีย?
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
14-10-2007, 01:10
Website Find Like Post Reply
MUI Offline

บ่อจ้าย..บ่อจ้าย..บ่อจ้าย ผมพยายามพิงน้อป๋อตลอดนะ...ไม่เชื่อกลับไปดู...ดึง(อายุลง)เข้าวงการ...ในกระทู้นี้แหละ
14-10-2007, 01:16

เพิ่งกลับมาถึงบ้าน สด ๆ ร้อน ๆ เลยค่ะ ไม่รู้คืนนี้มีอะไร ที่หน้า Central World รถติดหนักมาก ๆ เลยค่ะ เลยนึกไปถึงว่าหรือว่า แฟนเพลง ดองบัง มารอคิดกันแต่ ตี 1 แต่พอ ขับมาถึง สี่แยกไฟแดง เลยถึงบางอ้อ อะค่ะ เค้ามีวิ่งมารธอน อะไรกันสักอย่างอะค่ะ มาจากทางเพชรบุรี ตรงไปทาง ราชเทวี อะค่ะ นี่ถ้าไม่ติดว่า ขับรถอยู่ จะลงไปวิ่งกะเค้าเหมือนกัน ก็นุ้ย อะ นักวิ่งมืออาชีพเลยอะค่ะ (วิ่งไปทำงานให้ทันเวลา) อ้าววววว บอกแล้วไง เก่งทุกเรื่องที่ไม่ใช่เรื่องงานนนนนน แว้วววววว มีครายอยู่บ้างไหมเนี่ย
14-10-2007, 02:08

sitth Wrote:ข้อมูลบุคคล...คนโตเกิดปี 2528 (น้องเม) เรียนใกล้จบแล้วครับ..คนเล็กเกิดปี 2539 (น้องมิ้ง..พ้องกับพี่ปิ๊งเป๊ะเลย) เรียน ป.5 (คนเขียนชื่อจริง(เล่น) หมุ่ย...ม.ม้าทั้งบ้านล่ะครับ....เพิ่งเปิดเผยครั้งแรก..น้าป๋อ น้าแดง น้าบู หนูนุ้ย ต้องรู้(ความจริง)เป็นกลุ่มแรกแน่เลย..สำหรับ sitth นั่นเป็นชื่อย่อของชื่อจริง และใช้ในการส่งเมล์เป็นทางการน่ะครับ)

พรุ่งนี้(วันนี้)เช้า...ลูกสาวตื่นขึ้นมา..จะแจ้งข่าวดีให้เขาทราบครับ...คงดีใจหลายตลบ....อาจขออนุญาตส่งเขามาคุยด้วยคนนะครับ

เอ้า..น้าบู...เรากลับกันเถอะ..กลับไปกระทู้ไม่ยอมนอน

ว่าแต่ น้า sitth คะ อ่านแล้วงง มาก ๆ เลยคะ อีกอย่าง น้องที่จะยืมกล้องส่องทางไกลไปเนี่ย คนพี่ หรือ คนน้องหละคะ แต่ขอบอกนะคะ งานนี้ ถ้าไม่ได้เข้าข้างใน กล้องส่องทางไกล ไร้บอยค่ะ คือว่า เค้าทำเป็นเต้นส์สีขาว ปิดสนิด เหมือนตอน อี ดอง วุค มาเดินแฟชั่น อะค่ะ แต่ถ้าได้เข้าไปข้างใน ก็ โอ นะคะ โชคดีนะคะ
14-10-2007, 02:11

Forum Jump: