Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
Author Message
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
RE: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
boymagicblue@boyconnection Wrote:ขออภัยครับ ผมติดต่อน้องกิจไม่ได้ ถ้ากิจเข้ามาในเวบนี้ติดต่อกลับพี่บอย คอนเนคชั่นด่วนครับ

โทรหาแล้วค๊าบบบ.. Big Grin
19-10-2007, 14:57
Website Find Like Post Reply
boymagicblue@boyconnection Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
เรียบร้อยครับ....ขอบคุณน้องกิจมากนะคับว่างๆถ้ามีโอกาศอยากไปร่วมงานmeeting
แต่ต้องไปเป็นกรรมการ..ให้ที่ศรีราชา งานboom-rock วันที่3เหมือนกันเลยเสียดายจังเลยคับไว้คราวหน้ามีอีกไปแน่คับพี่พี่ทุกท่าน
19-10-2007, 15:06
Find Like Post Reply
guitarpappap Offline
Member

กำลังไปกู้เงินเจ้าหนี้นอกระบบอยู่ครับ (แถวๆ ย่านกรมพาณิชย์สัมพันธ์ รัชดา) พร้อมกับไปชักชวนอดีตสมาชิกเก่าวง Povation ในอดีต 2-3 ท่าน มาร่วมวงขึ้นแจม แต่ทุกท่านขี้อายครับบอกถ้าในงานมีสาวๆ สวยๆ มาชมมักจะเล่นไม่ออก ไม่เหมือนอดีตหัวหน้าวงสักคนเลย
http://www.youtube.com/user/thanisnakha#p/u
" ขอเกิดมาเล่นกีตาร์ได้ในทุกๆชาติ"
19-10-2007, 15:39
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
เหน็บแหนมครับท่านประธาน!
สมควรที่น้า GuitarPap จะไปลากตัวมาทั้งหมดและบอกว่า งานนี้มีแต่เดือยและดาวน์
เค้าเหล่านั้นคงรีบมากัน...(คนอะไรไม่ชอบของสวยของงาม) ?

ส่วนเจ้าหนี้นอกระบบ (แถวๆ ย่านกรมพาณิชย์สัมพันธ์ รัชดา) ต้องเป็นน้ากีต้าร์ปู่แน่ๆ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
19-10-2007, 18:58
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

LittleNomad Wrote:เพิ่งกลับจากเดินทาง... เห็นมีรายชื่อ (เผื่อ) ยืนยัน... เลยมายืนยันว่า ไปร่วมงานไม่ได้อย่างน่าเสียดายครับ!... เพราะระหว่างนั้น ผมคงกำลังอยู่ที่ไหนสักแห่งในหุบเขาภาคตะวันออกของทิเบต....

แต่พรุ่งนี้จะโอนเงินมาสมทบมาเพื่อให้เพื่อน ๆ สนุกสนานแทน....

อยู่ส่วนไหนของทิเบตคะ ? กำลังตั้งท่าว่าจะไปอยู่เหมือนกันค่ะ
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

19-10-2007, 19:56
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

คนมากันเยอะจริงๆ น่าภูมิใจค่ะ ..แห่กันมาอีกเรื่อยๆนะคะ Big Grin
[Image: Cute-hi5-39.gif]

19-10-2007, 19:58
LittleNomad Offline
un-assignment

คุณmyakira - - อาณาบริเวณที่ผมกำลังจะไป อยู่สุดชายขอบตะวันออกของที่ราบสูงทิเบต ติดต่อกับตะเข็บตะวันตกของมณฑลซื่อชวน ซึ่งเดิมเรียกกันว่า แคว้น-คัม (Kham)....

แล้วคุณmyakira กำลังตั้งท่าจะไปส่วนไหนของทิเบต ครับ... (จากในรูป ที่กำลังผูกธงมนตรา ดูเหมือนคุณจะเคยไปเยือนมาบ้างแล้วเหมือนกัน)
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
19-10-2007, 20:47
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

LittleNomad Wrote:คุณmyakira - - อาณาบริเวณที่ผมกำลังจะไป อยู่สุดชายขอบตะวันออกของที่ราบสูงทิเบต ติดต่อกับตะเข็บตะวันตกของมณฑลซื่อชวน ซึ่งเดิมเรียกกันว่า แคว้น-คัม (Kham)....

แล้วคุณmyakira กำลังตั้งท่าจะไปส่วนไหนของทิเบต ครับ... (จากในรูป ที่กำลังผูกธงมนตรา ดูเหมือนคุณจะเคยไปเยือนมาบ้างแล้วเหมือนกัน)

ยังอยู่ในระหว่างตัดสินใจค่ะ เพราะต้องจบทริปภูฐานปลายมีนา 08 ก่อน แล้วก็มีจ่อคิวรออีกเพียบทั้งทริปไทย-เทศ รวมทั้งทิเบตด้วย ปีหนึ่งลาได้แค่ 15 วัน เลยต้องบริหารดีๆ หน่อย

..รูปที่เห็นเป็นทริป Shangri-la สายเก่าค่ะ ยังอ่อนหัดนักเมื่อเทียบกับทริปสมบุกสมบันอย่าง TGM :-P
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

19-10-2007, 21:28
Mue999 Offline
**

Webmaster Wrote:
Mue999 Wrote:ไปด้วยครับ พรุ่งนี้จะไปโอนเงินคร้าบบบ ท่าน webmaster ผม Mue999
email ก็คือ chanontw@gmail.com นะครับ พรุ่งนี้โอนแล้วจะส่งอีเมลไปครับ

ได้เลยคับ งั้นผมลงชื่อไว้เลยนะคับ ขอบคุณมากคับ Smile

ขอบคุณครับ แล้วก็ขอโทษทีครับ คือว่าวันนี้ยังไม่ว่างไปโอนเลยครับ
พรุ่งนี้ชัวร์ครับ ท่าน webmaster ครับ
19-10-2007, 23:17
แป๊ะYn7/11 Offline
**

หวัดดีทุกท่านครับ เพิ่งกลับจากต่างจังหวัด ผมมีรายชื่อในงานด้วย ขอบคุณทุกท่านที่ให้เกียรติผมไปร่วมงานนี้
ผมต้องขอโทษด้วยพอดีวันนั้น ผมติดธุระด่วนและต้องไปซ้อมดนตรีกับที่วงตอนช่วงเย็น เห็นเวลาบอกไว้ว่า

เลิก 18.00น. ผมคงไปไม่ทันแน่ เสียดายมากครับ ถ้าหลังหกโมงยังไม่เลิก ผมจะพยายามไปให้ได้ครับ
20-10-2007, 10:34

Forum Jump: