Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์สัมภเวสี
Author Message
UFO2005 Offline
Member

Likes Given: 0
RE: กีต้าร์สัมภเวสี
โอ้โห น้า Pood ครับ

เจ้า Guild ตัวนี้ ผมเป็นผู้ปล่อยข่าวเองครับ ว่ามีขายที่เชียงใหม่ครับ เพราะ ผมอยู่เชียงใหม่ครับ ตัวนี้เป็นรุ่น all mahogany ทรงเล็กใช่มั้ยครับ ผมจำได้ว่าเคยโพสที่ acoustic.net ครับ แล้วน้ากฤษณ์เป็นคนตอบ ผมก็ว่าจะสอยครับ แต่ตอนนั้นไม่มีตังค์ แล้วไม่นานมันก็หายไปจากร้าน

แล้วผมก็เลยไปสอย GAD30R มาแทน เล่นไปได้ซักพัก ก็เอาไปเปลี่ยนเพราะขันคอไม่ได้เลย เจ้าของร้านก็เลยเปลี่ยนตัวใหม่ให้ ซึ่งก็ไม่ทราบว่า เจ้าตัวนั้นโดนขายให้ใครไป หรือส่งคืนที่ กทม ไม่รู้ หลังจากนั้นผมก็ขายทิ้งไปอีกที เพราะเสียความรู้สึกมากๆครับ

Guild ตัวนั้นเจ้าของเสียชีวิตจริงครับ แต่จำไม่ได้ว่าเป็นอะไร ภรรยาเลยมาฝากขายมารักษาตัว

ไหนก็ไหนๆ ขอฝากตามกีต้าร dearmond M75T ที่หายไปของผมได้มั้ยครับ ใครมี ขายให้ผมนะครับ คิดถึงมัน ชอบมากๆ
14-10-2008, 16:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์สัมภเวสี - by UFO2005 - 14-10-2008, 16:16

Forum Jump: