Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบรรยากาศและภาพเบื้องหลัง ก่อนงาน Meeting ครั้งที่ 2 ครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
ภาพบรรยากาศและภาพเบื้องหลัง ก่อนงาน Meeting ครั้งที่ 2 ครับ
ผมมาถึงคนแรก เลยนำภาพบรรยากาศ ก่อนเริ่มงานมาให้ชมกันก่อนนะครับ

[Image: a1bs9.jpg]

ขอขอบคุณร้าน Ad Makers ที่เอิ้อเฟื้อสถานที่จัดงานนะครับ (ในรูปไม่ใช่คุณ พรชัย ที่เป็นเจ้าของนะครับ)

[Image: a2nt5.jpg]

ภาพบรรยากาศร้าน ก่อนเริ่มงานครับ

[Image: a3gx7.jpg]
[Image: a4wq1.jpg]
[Image: a5ay3.jpg]

เบื้องหลังความสนุก และเสียงหัวเราะ ที่ได้รับจากน้าหนุ่ม เชิญยิ้ม และชาวคณะแก็งล่มครับ

[Image: a6iq9.jpg]

ซ้อมกันอย่างจริงจังมากๆครับ

[Image: a7ps6.jpg]

ใครมีรูปมาโพสเพิ่มเติมต่อได้เลยนะครับ

ขอขอบคุณน้า Webmaster และสมาชิกที่มาร่วมงานทุกๆคนมากนะครับ ที่มาร่วมสร้างความสุข มิตรภาพ และรอยยิ้มครับ

ขอขอบคุณมากครับ

สัน

ปล. เข้าไปดูภาพความสนุกของงานมีตติ้ง ได้ที่ กระทู้นี้เลยนะครับ http://www.nimitguitar.com/mybb/showthre...793&page=1

และขอแสดงความยินดีกับน้ากาน ที่ชนะการประมูล กีต้าร์ Ovation ของน้าป๋อ ที่น้ำใจงาม มอบรายได้จากการประมูลทั้งหมด ให้กับบ้านฟ้า ด้วยครับ

ไม่อยากจะบอกว่าคนที่ชนะการประมูลในครั้งนี้... ก็คือ คนเดียวกับที่ คิดมุข กิ๊บสัน!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 09-06-2008, 10:58 by san.)
08-06-2008, 14:03
Find Like Post Reply
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: ภาพบรรยากาศงาน Meeting ครับ
รอชมครับ... อิ ๆ
08-06-2008, 14:07
san Offline
สัน

RE: ภาพบรรยากาศงาน Meeting ครับ
ผมขอดึงมาตอบ ในกระทู้ของผมนะครับ ไม่งั้นเดี๋ยวน้าคิมจะงงงวย ในกระทู้ตัวเองว่า กิ๊บสันของผม ไปเกี่ยวอะไร กับการหลงรัก กีต้าร์หลังเต่า!!!

san Wrote:
Therock Wrote:
Katayoot Wrote:เชียร์ ให้ลอง เยอะ ๆ ครับ แล้วมา เล่า ให้ฟังหน่อย เพราะ กำ ลังคลั่ง เต่าพอสมควรครับ

ไม่เชื่อ!!!!! คลั่งจริง ทำไมเมื่อวานไม่ประมูลไปล่ะ

เมื่อวานเค้ามีแต่คน แย่งกันประมูล กิ๊บสัน!!! กันครับ

Ether Wrote:ชอบแกงก์ล่มเล่นเมื่อวานมากๆ เค้าเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆ โดยเฉพาะ หนุ่มกะทะฯ

น้ากิจจา เรียกหาปืนเลย พอเห็นกิ๊ป(ของ)สัน

ฟริ๊ววววววววววววววววววว

Tingnal Wrote:ผมก็ชอบ กิ๊ป(ของ)สัน ถูกใจ ๆ ๆ ๆ จริงๆ

พอผมลงมาจากเวที น้าทีละภาพ สองภาพ อยากอัดผม ซัก ป๊าป สองป๊าป!!! เลยครับ

ลงมามีแต่คนชมครับว่า ตอนให้ กิ๊บสัน น้าว่องนั้น ผมทำสีหน้า ได้ หน้าตายมาก
(น่าตายมากๆ!!!)
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 08-06-2008, 15:56 by san.)
08-06-2008, 15:53
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

san Wrote:ลงมามีแต่คนชมครับว่า ตอนให้ กิ๊บสัน น้าว่องนั้น ผมทำสีหน้า ได้ หน้าตายมาก[/color](น่าตายมากๆ!!!)
ใครปล่อยให้น้าสันรอดมาได้ถึงวันนี้เนี่ย..ผ่าสิ!!!
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

08-06-2008, 16:12
Website Find Like Post Reply
san Offline
สัน

ไม่ต้องแปลกใจหรอกครับ ที่ผมรอดมาถึงทุกวันนี้ได้ ...ผมยังจำได้ว่า ตอนผมอายุได้แค่แปดเดือน.....

ผมก็คลานไปชงนมกินเองแล้วครับ!!!
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 08-06-2008, 16:25 by san.)
08-06-2008, 16:19
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

san Wrote:ไม่ต้องแปลกใจหรอกครับ ที่ผมรอดมาถึงทุกวันนี้ได้ ...ผมยังจำได้ว่า ตอนผมอายุได้แค่แปดเดือน.....

ผมก็คลานไปชงนมกินเองแล้วครับ!!!
ซักวันต้องเจอนมบูด..ผ่า(หมาก)สิ !!!
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

08-06-2008, 16:27
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

RE: ภาพบรรยากาศงาน Meeting ครั้งที่ 2 ครับ
ผมมีแต่ภาพบรรยากาศตอนซ้อมของแก๊งค์ล่มครับ...

คือจะบอกว่าน้า lekleklek กับ น้า karn ที่ในวันงานไม่ได้ขึ้นเล่นบนเวทีจริง ๆ แล้วเป็น sound engineer ของวงเราครับ อุอุ หรูขนาดนี้หาไม่ได้อีกแล้วนะเนี่ย

Attached Files Image(s)

นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
08-06-2008, 23:02
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

RE: ภาพบรรยากาศงาน Meeting ครั้งที่ 2 ครับ
ขอบคุณ หนุ่ม ๆ แก๊งล่มฯ ทุกคนนะจ๊ะ ที่ให้ความสำเริง สำราญ นับว่าเป็นไฮไล้ท์
ของงานเลยจริง ๆ นี่ถ้าไม่ได้วงแก๊งล่ม งานมิตติ้งครั้งนี้คงจะสงบ ราบรื่นกว่านี้เยอะ แป่วว..
แต่..ไม่ค่ะ พวกเราไม่ต้องการความสงบ ราบรื่น ชอบแบบนี้ล่ะค่ะ เฮฮา หนุกหนาน
หลุดโลกดี เอาไปเลยค่ะ คะแนนความคิดสร้างสรรค์ สร้างเสียงหัวเราะ มิตติ้ง ครั้งหน้า
เพิ่ม คณะตลกประจำแก๊งล่มฯ ด้วยนะคะ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
09-06-2008, 09:31
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

แก๊งล่มทำได้เยี่ยมมากครับ น่าจะตั้งวงรับงานนอกไปเลย ฮาดีแบบมีชั้นเชิงครับ ^ ^ Goodๆๆๆ
Acoustic is my life..........
09-06-2008, 10:05
เสือปลื้ม Offline
Junior member
**

RE: ภาพบรรยากาศและภาพเบื้องหลัง ก่อนงาน Meeting ครั้งที่ 2 ครับ
มาแปลบเดวแต่ก้อหนุกหนานคับ...ขอบคุณทุกคนครับอบอุ่นสุดยอดเลย
09-06-2008, 10:07

Forum Jump: