Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II
Author Message
merlot Offline
Yokee Playboy

Likes Given: 0
RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II
ขอบคูณน้านิมิต และน้าที่มีส่วนร่วมในการจัดงานครั้งนี้ด้วยทุกท่านครับ
Don't worry about a thing.

Cause every little thing is gonna be alright.
08-06-2008, 17:25
Find Like Post Reply
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II
love666 Wrote:ขอบคุณน้าเวป ทีมงานทุกท่าน สปอนเซอร์ ศิลปินทุกท่าน และเพื่อนๆ พี่ๆ น้าๆทุกท่านครับ
งานสนุกมากครับ

งานต่อไปอะไรดีครับ อิอิ

ปล.1 พึ่งตื่นตอนบ่าย 3 !!
ปล.2 น้าsanครับ ได้ข่าวว่าเสื้อยังพอมีเหลือใช่มั้ยครับ ผมขอสีขาว size s อีกหนึ่งตัวครับ วันไหนนัดเจอจะนำเงินไปจ่ายให้ครับ (น้าๆท่านใดยังไม่มีเสื้อ ด่วนเลยครับ ใกล้หมดแล้ว)

น้าโอ๋คับเสื้อสีขาว size S หมดแล้วคับ size S มีสีดำเหลือตัวเดียวได้มั้ยคับ (บอกแล้วว่างานนี้สาวเยอะ อิอิ)
08-06-2008, 17:59
Website Find Like Post Reply
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
เอ๊อออ.อ..อ.อ. ลืมเลยว่าจองเสื้อไว้ เดี๋ยวโทรหาน้าสันก่อนว่าเอาไง

อ่อ .... ขอบคุณน้าเวบฯ และน้าทุก ๆ ท่านเลยครับ ผม happy มาก ๆ และถือโอกาสขออภัยหากการแสดงหรือคำพูดของผม รวมถึงแก๊งล่มฯ ไม่เหมาะสมมา ณ ที่นี้ด้วยเลยครับ ขำ ๆ ไม่ว่านะจ้ะ...
08-06-2008, 18:37
love666 Offline
Posting Freak

Webmaster Wrote:
love666 Wrote:ขอบคุณน้าเวป ทีมงานทุกท่าน สปอนเซอร์ ศิลปินทุกท่าน และเพื่อนๆ พี่ๆ น้าๆทุกท่านครับ
งานสนุกมากครับ

งานต่อไปอะไรดีครับ อิอิ

ปล.1 พึ่งตื่นตอนบ่าย 3 !!
ปล.2 น้าsanครับ ได้ข่าวว่าเสื้อยังพอมีเหลือใช่มั้ยครับ ผมขอสีขาว size s อีกหนึ่งตัวครับ วันไหนนัดเจอจะนำเงินไปจ่ายให้ครับ (น้าๆท่านใดยังไม่มีเสื้อ ด่วนเลยครับ ใกล้หมดแล้ว)

น้าโอ๋คับเสื้อสีขาว size S หมดแล้วคับ size S มีสีดำเหลือตัวเดียวได้มั้ยคับ (บอกแล้วว่างานนี้สาวเยอะ อิอิ)

ได้ครับน้าเวป 1 ตัวครับ
If heart is empty, brain doesn't matter.

08-06-2008, 18:51
Rham Offline
Senior member

เมื่อวานได้พบปะน้าๆป้าๆทั้งหลาย แม้จะยังไม่มีโอกาสได้พูดคุยหรือทำความรู้จักได้ทุกคน แต่ก็สนุกและมีความสุขมากครับ ขอขอบคุณ น้าเว็บและน้าๆทุกท่านสำหรับของรางวัลในการประกวดโลโก้ และสิ่งที่ผมดีใจมากที่สุดในเรื่องของโลโก้คือ ผมได้มีส่วนรับใช้ หรือทำอะไรให้แก่ บ้านหลังนี้บ้างตามความสามารถ(อันน้อยนิด)ของผม ขอขอบคุณสำหรับทุกสิ่งดีๆที่เกิดขึ้นในบ้านไม้หลังนี้ครับ
(ภาพของรางวัลจากการประกวดโลโก้ครับ )

Attached Files Image(s)

08-06-2008, 19:54
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

ขอบคุณเบื้องหน้าและเบื้องหลังทุกคนครับ ที่ทำให้มันเป็นไปได้ ทุกท่านยอดเยี่ยมมากครับ

ปล.เสื้อ digitach สีดำที่ผมได้มามันตัวใหญ่ครับผมเป็นคนตัวเล็ก เลยใส่ไม่ได้ มีใครสนใจไหมครับ แลกกับเขียวเล็ก 1 ขวด ที่ข้าวสารครับ อิอิ ^ ^
Acoustic is my life..........
08-06-2008, 22:07
nufilmka Offline
แก๊งสาวซ่าส์ ฮาระเบิด

Likes Given: 1
san Wrote:แต่ยังไงในวันงานมีตติ้ง ก็ไม่มีใครสวยเกินไปกว่า แก็งสาวซ่า ที่ลงทุนไปกับเสื้อผ้า การแต่งหน้าทำผม รวมมูลค่าหลายแสนบาท!!!

ต้องขอขอบคุณ และ ขอปรบมือดังๆ ให้กับแก็งสาวซ่า ที่สวย และเซ็กซี่มั๊กๆ!!! มา ณ โอกาสโน้นด้วยครับBig Grin

ขอบคุณนะคะสำหรับคำชมที่มอบให้พวกเราแก็งสาวซ่าส์ พวกเรายินดีมอบความสวยงาม และสนุกสนานให้เพื่อน ๆ ชาว nimit guitar ไม่ต้องห่วงเรื่องเงินที่ลงทุนไป เพราะมันแค่เศษตังค์Tongueของพวกเราเท่านั้น ได้เห็นทุกท่านมีความสุขพวกเราก็มีความสุขเช่นกันBig Grin
"A perfect love exist in dreams...but in real life we should learn to appreciate the one that come's along...someone not perfect but real..."

[Image: 14.gif]
08-06-2008, 23:24
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
ขอขอบคุณด้วยคนคร้าบบบบบบบบ...............
08-06-2008, 23:37
Tingnal Away
Posting Freak

Likes Given: 1
Kitja Wrote:
myakira Wrote:ขอขอบคุณทุกท่านด้วยคนครับ
(เรือน้ำมันดิบ delay เลยได้แว้บเข้ามาดู
กะว่าจะเห็นภาพเด็ดๆ ..แต่ดูท่าจะยงไม่ฟื้นกันนะเนีย ^ ^ )

ป้าร้องเพลงได้เพราะจริง ๆ จ้ะ สิงห์เกษตรขอชม...

Ether Wrote:ขอบคุณสำหรับเพลงเพราะๆ บรรยากาศสนุกสนาน ถ้าทุกอย่างได้ตามที่วางกำหนดการไว้ คงมันส์เหนือคำบรรยายแน่ๆ ค่ะBig Grin

(ป้ามาย ร้องเพลงได้แจ่มสุดๆเลย...ยิ่งท๊อปออฟเดอะเวอร์ ป้ามายร้องได้น่ารักมากๆๆๆๆๆ)

san Wrote:เมื่อวานป้ามาย นอกจากจะร้องเพลงได้ไพเราะแล้ว ยังแต่งหน้าสวยอีกนะครับ...(จะเปลี่ยนใจมารัก หนุ่มๆมั๊ยครับ)Rolleyes

แต่ยังไงในวันงานมีตติ้ง ก็ไม่มีใครสวยเกินไปกว่า แก็งสาวซ่า ที่ลงทุนไปกับเสื้อผ้า การแต่งหน้าทำผม รวมมูลค่าหลายแสนบาท!!!

ต้องขอขอบคุณ และ ขอปรบมือดังๆ ให้กับแก็งสาวซ่า ที่สวย และเซ็กซี่มั๊กๆ!!! มา ณ โอกาสโน้นด้วยครับBig Grin

CoolCoolCool ตามนั้นทุกประการเจ้าค่ะ Big GrinBig GrinBig Grin
สุดท้ายก็กลับคืนสู่ธรรมชาติ
09-06-2008, 01:11
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
ต้องขออภัยช่างสมชายและครอบครัวเป็นอย่างมากที่มาร่วมงานแล้ว แต่ต้องกลับไปก่อนโดยไม่ได้ขึ้นบนเวที
เพื่อนๆหลายคนเสียดายโอกาสทองนี้มาก ผมมัวแต่ไปง่วนทำอย่างอื่น และขอขอบคุณในน้ำใจอันดีที่มีต่อบ้านสีฟ้านะครับ
สำหรับน้าhattaya111 นักดนตรีรับเชิญอีกท่านหนึ่ง แม้ไม่ได้โชว์ฝีมือจะจะบนเวทีก็ตาม แต่เป็นผู้ที่มีส่วนสำคัญช่วยเหลืออย่างมากกับปัญหาระบบเสียงในงาน ขอขอบคุณครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
(This post was last modified: 09-06-2008, 06:08 by povation.)
09-06-2008, 06:07

Forum Jump: