Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รับสมัครครูสอน กีตาร์ ไวโอลิน ขับร้อง สอนที่ Perfect Place สุขุมวิท 77-สุวรรณภูมิ
Author Message
จ๋า Offline
เวิ่นเว้อโหมด

Likes Given: 0
รับสมัครครูสอน กีตาร์ ไวโอลิน ขับร้อง สอนที่ Perfect Place สุขุมวิท 77-สุวรรณภูมิ
เป็นการสอนในสโมสรของหมู่บ้านค่ะ วิชา บรรยากาศสบายๆ เน้นให้ผู้เรียนได้รับความสนุก และความรู้ในการเล่นดนตรีอย่างมีหลักการ สามารถเลือกเวลาสอนได้ในช่วงเย็นของวันธรรมดา และ วันเสาร์อาทิตย์ ทั้งวัน ลองดูแผนที่ได้เลยค่ะ

ต้องการครูสาขาสุขุมวิท 77 ด่วนมากเลยค่ะ

http://www.pf.co.th/2007_pf/perfect_plac...cation.php

สาขาสุขุมวิท 77 และ รัตนาธิเบศน์ จะเปิดเป็นที่แรกภายในเดือน มิถุนายนนี้ค่ะ

ส่วนสาขาอื่นๆถ้าสนใจก็สมัครมาได้นะคะ จะทยอยเปิด ทั้งหมดภายในเวลาไม่นานค่ะ รายละเอียดดูได้ตามลิงค์นะคะ
http://www.guitarthai.com/classified/que...QID=178624

รับสมัครครู
สอนกีตาร์คลาสสิค,โฟร์ค,ไฟฟ้า (ถ้าสามารถสอนได้ทั้งสามประเภทจะดีมากๆเลยค่ะ)

ไวโอลิน

ขับร้อง

ทั้งสอนเดี่ยวและสอนกลุ่ม แต่จะเน้นการสอนเป็นกลุ่มไม่เกินหกคน ค่าสอนคิดเป็นชั่วโมง
ผู้สนใจสามารถส่งรายละเอียด ประวัติส่วนตัวและประวัติทางด้านดนตรีมาที่ danza15gt@hotmail.com ได้เลยค่ะ

คุณสมบัติ
มีใจรักในการสอนดนตรี สามารถถ่ายทอดได้ดี
มีความรู้และทักษะการสอน และการเล่นดนตรีเป็นอย่างดี
ตรงต่อเวลาและรับผิดชอบในชั่วโมง.สอน
จบการศึกษาเอกดนตรี หรือ มีประสบการณ์ จะพิจารณาเป็นพิเศษ

สนใจส่งรายละเอียดส่วนตัว เบอร์โทรกลับที่
danza15gt@hotmail.com โทร 0867891130 จ๋า
เจ้าอ้วน
27-05-2008, 23:12
Website Find Like Post Reply
kim_colombet Away
Senior member

Likes Given: 4
RE: รับสมัครครูสอน กีตาร์ ไวโอลิน ขับร้อง สอนที่ Perfect Place สุขุมวิท 77-สุวรรณภูมิ
สาขา พระราม 5 ราชพกฤษ เปิดเมื่อไหร่ ช่วยลงลายละเอียดด้วยนะคับ ใกล้บ้านดี อยาก เปงครู
02-06-2008, 14:23
Find Like Post Reply

Forum Jump: