Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 3.67 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คิดอย่างไรกับการซื้อขายกีตาร์ที่เอากำไรเยอะๆครับ
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: คิดอย่างไรกับการซื้อขายกีตาร์ที่เอากำไรเยอะๆครับ
(25-03-2013, 15:00)karn Wrote:
(25-03-2013, 14:45)Katayoot Wrote: ที่ผมเห็นขายๆ กันในเวบนี้ ผมยอมรับอยู่รายเดียว.....

ปิ๊ค nimitguitar ของเค้าดีจริง คุณภาพเยี่ยม ราคาเยาว์
คนอะไร แทง(สนุ๊ก)ก็เก่ง แถมยังมีแฟน(เพื่อนที่ชื่อหนุ่ม)สวยอีก

แผล่บๆๆๆๆๆ..... Smile

ต้องการให้โพสต์ภาพโชว์ป่ะครับ เดี๋ยวจัดให้ Big Grin

คิดอย่างไรกับการซื้อขายกีตาร์ที่เอากำไรเยอะๆ ..
คิดว่าถ้าแพงก็อย่าไปซื้อครับ สิทธฺิการซื้อเป็นของผู้ซื้อ สิทธิการเอากำไรเป็นของผู้ขายไม่ว่ากัน
สิทธิการให้ข้อมูลเป็นของสมาชิกทุกท่าน เห็นอะไรไม่ชอบมาพากลก็ช่วยๆกันให้ข้อมูลครับ ผมว่าเมื่อก่อนเราเป็นแบบนี้ครับWink

เอาเลยเด่ะ...!!!! เห็นไม่ชอบมาพากล พูดก่อนเล้ยยยยย

เดี๋ยวตาม....

ส่วนเรื่องโชว์รูปแฟนในนี้ ผมขอซื้อส่วนตัวครับ น้าว่าราคามาเลย
รับรองมิตรภาพเหมือนเดิม.... ขอเถอะนะๆๆๆ

และขอชื่นชม จขกท. ที่โพสสิ่งที่คิด สงสัย ขอความเห็น ฯลฯ ลงมา

บอร์ดจะต้องการอะไรมากไปกว่านี้ครับ (นอกจากซื้อขาย อิอิ)
โพสกันเยอะๆ คิดต่างจะได้รู้มุมมอง และเห็นเสียงส่วนใหญ่ ว่าตรงกันหรือเปล่า

แล้วมาเจอกัน meeting 30 มีนาคมนี้นะครับ ทุกท่าน
เวบเราจัดขึ้นเพื่อพวกเราครับ
(This post was last modified: 25-03-2013, 17:32 by Katayoot.)
25-03-2013, 17:27
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คิดอย่างไรกับการซื้อขายกีตาร์ที่เอากำไรเยอะๆครับ - by Katayoot - 25-03-2013, 17:27

Forum Jump: