Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รายชื่อเพลงและวง สำหรับ Meeting II
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: รายชื่อเพลงและวง สำหรับ Meeting II
LittleNomad Wrote:
san Wrote:...นอกจากจะเล่นกันได้เละเทะ เหมือนเด็กปาขี้ใส่กันแล้ว

สภาพกีต้าร์ของผม คง ...คง.....ถูกย่ำยี ดั่งโดนขืนใจ จนไม่เหลือความเป็นกีต้าร์แล้วครับน้าอ้วน[/color]

โธ่น้าsan อุปมาอะไรปานนั้น...

แต่ถ้าเป็นเหมือนเด็กปาขี้ใส่กันจริง ก็ยกกีต้าร์ขึ้นรับสิ จะได้ไม่เลอะเทอะเปรอะเปื้อนตัว... และใครเล่าจะไปคิดย่ำยีขืนใจกีต้าร์ คิดแบบนั้นผมว่ามันยิ่งกว่าจิตวิปริตนะครับน้า... เพราะ sound-hole ก็ออกเบ้อเริ่ม แถมยังมีสายตั้งหกเส้นบังอยู่ข้างหน้า... น้าsan คิดไปได้... - - ไม่เอา...ไม่เอา... อย่าคิดอะไรอัปมงคลแบบนั้น เอาเวลาวางแผนให้แก็งค์ฯ ดีกว่าว่าใครจะเล่นตำแหน่งไหนกับกีต้าร์ตัวเดียว...เชื่อผมเถอะ.

ใช่ครับ นอกจากจะไม่เปรอะเปื้อนตัว ให้กวนใจแล้ว

ไม้หน้า คงมีสีเหลืองนวลอร่าม สวยงาม และเห็นเกรนไม้ที่ถี่มากยิ่งขึ้น นี่ยังไม่ต้องพูดถึงกลิ่นนะครับ

ความหอมของไม้ Brazilan คงชิดซ้าย เพราะ กลิ่นใหม่ที่ได้มา ชื่นใจกว่าเยอะครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำที่น่ารักของน้าอ้วนครับ เดี๋ยวผมขอตัวไปวางแผนก่อนครับว่าแก็งล่ม...

ใครจะได้เล่นตำแหน่งไหน ระหว่าง ระนาด ...ซออู้ ...กรับ ...เปิงมาน ...ซอด้วง ..หรือขลุ่ย

เผลอๆ มีทะเลาะแย่งตำแหน่งกัน จนเลือดตก ยางออกเลยครับ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 02-05-2008, 11:06 by san.)
02-05-2008, 11:05
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รายชื่อเพลงและวง สำหรับ Meeting II - by san - 02-05-2008, 11:05

Forum Jump: