Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบรรยากาศ ร้าน Ad makers เสาร์ที่ 26 เมษายน 51
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ภาพบรรยากาศ ร้าน Ad makers เสาร์ที่ 26 เมษายน 51
nit gt Wrote:OKเลย ครับ ตอนนี้ผมมีอยู่ 3 ตัวครับ Taylor , YAMAHA 580และ252 ส่วนNNG ไม่รู้น้องจะมาเอากลับไปก่อนวันงานหรือเปล่า...ผมจะถือกีต้าร์ขึ้นบนเวทีแล้วชูขึ้นสูงๆพร้อมเดินวนไป
วนมา ตัวละ 3 รอบครับ...ถ้าใครอยาก ลองเสียงก็ยินดีครับ!!!!!!

ใจคอพี่นิท จีสตริง จะเดินชูกีต้าร์ และทำหน้า..หน้าตาดีอย่างเดียวเลยหรือครับ ...Rolleyes

Therock Wrote:
nit gt Wrote:
povation Wrote:แอบชิมมาตั้งแต่เมื่อใดฤา
ก็ คาดว่า เช่นนั้น....
แต่มาครั้งนี้ น่า จะหวาน...จ๊าบ.. กว่าครั้งแรก น่ะ " ตาดอกเรอะว่าไงหรือ "

ขอเป็นหวาน ... จ๊วบบบบบบบบบบ แทนได้มั้ยครับ

ครั้งที่แล้ว กิมจิ ยังไม่หวาน(อมขม) พอเหรอจ๊ะ...Rolleyes

ครั้งนี้จะโกอินเตอร์ ไปอังกฤษอีกเหรอ

ระวังสุขภาพนิดนึงเน้อ ที่นั่นอากาศหนาว จนอาจตัวสั่นเป็น ไข่จับสั้น ได้เลยนะจ๊ะ...บรื้ออออ
Rolleyes
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
29-04-2008, 09:53
Find Like Post Reply
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

RE: ภาพบรรยากาศ ร้าน Ad makers เสาร์ที่ 26 เมษายน 51
NNG ใครอะครับน้านิด งงไปเอามาเมื่อไหร่ ขอลองมั่งได้ไหมจ๊ะ
Acoustic is my life..........
29-04-2008, 10:41
Website Find Like Post Reply
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
nit gt Wrote:ตอนนี้ในมือผม มี TL Audio IVORY 2 ปรีไมค์หลอด 4 ช่องอยู่ หนึ่งตัวก่อนวันงาน
ผมจะเอาไปรับใช้ด้วยครับ!!! รับรองหวานกว่า เกาหลีเมื่อ Meeting # 1 แน่นอนครับ!!!!

หวานกว่า เกาหลีเมื่อ Meeting # 1 แน่นอนหมายความว่าหวานกว่าหนู Song Hee อีก
หรือครับ งั้นต้องคอยกัน therock ไม่ให้เข้าใกล้ TL Audio อย่างเด็ดขาดในวันมีตติ้ง
29-04-2008, 12:40
Find Like Post Reply
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

nit gt Wrote:
myakira Wrote:
nit gt Wrote:ตอนนี้ในมือผม มี TL Audio IVORY 2 ปรีไมค์หลอด 4 ช่องอยู่ หนึ่งตัวก่อนวันงาน
ผมจะเอาไปรับใช้ด้วยครับ!!! รับรองหวานกว่า เกาหลีเมื่อ Meeting # 1 แน่นอนครับ!!!!
คราวนี้คงหวานแบบ cream tea ของอังกฤษน่ะน้า nit ..คริ..คริ..
ผมรอฟังเสียงหวานๆ ของป้ามากกว่า ครับ ได้ยินแล้วขนลุก...บรึ๋อ!!!!...
อย่าให้พระจันทร์เต็มดวงนะน้า Nit จะขนลุกกว่าเดิม..โบร๋ววววว ~~~~~~~~~
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

29-04-2008, 19:27
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: