Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
PL Sound ให้เช่าเครื่องเสียงครับ
Author Message
ZephirothZz Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
PL Sound ให้เช่าเครื่องเสียงครับ
เครื่องเสียงของผมเองครับ พร้อมให้ทุกคนได้ใช้บริการแล้วนะครับใครอยากได้เครื่องเสียงให้เช่าไม่ว่าจะเป็น งาน แต่งงาน , Event ต่างๆ , ออกบูท , out door indoor , งานโรงเรียน , งานคอนเสิร์ต , งานแถลงข่าว , งานเลี้ยงสังสรรค์ , etc.... (ที่คิดว่าต้องใช้เครื่องเสียง 555555) ยังไงใครอยากใช้บริการก็โทรมาได้นะครับ เข้าไปดูรายละเอียดใน Fanpage ของผมเลยนะครับ ราคากันเองแน่นอนครับใครอยากปรึกษาเรื่องเครื่องเสียงก็ปรึกษาได้นะครับ ยังไงฝาก Fanpage ของผมด้วยนะครับยังไงเข้าไปช่วยกันกด Like หน่อยนะครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆๆๆๆๆๆครับ

http://www.facebook.com/PanithiLS
12-08-2012, 19:45
Find Like Post Reply
ZephirothZz Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: PL Sound ให้เช่าเครื่องเสียงครับ
นอกจากมีเครื่องเสียงให้เช่าแล้วทางเรายังมีนักดนตรีมืออาชีพ เล่นดนตรีในงานเลี้ยงงานแต่งงานของท่านด้วยนะครับ ฝากด้วยนะครับติดต่อมาได้ตลอดนะครับ 0819181878 ตั้ว ครับ ขอบคุณค้าบบบบบ
02-12-2012, 02:05
Find Like Post Reply

Forum Jump: