Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บ้านเก่าทาสีใหม่
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: บ้านเก่าทาสีใหม่
Webmaster Wrote:ตอนนี้ยังเพิ่ม ฟอรัมใหม่ อีกสองอันคือ Computer tips / Computer music และก็ Electric musical สำหรับคอไฟฟ้าโดยเฉพาะเลยคับ แวะไปเยียมกันได้นะคับ Wink

ขอบคุณ - ขอบใจ - ออร์กุนเจริญ - ซินกั๋มเอิน - กัมเซี่ย - เซี่ย เซี่ย - จินเซธินบาเล่ - ทินนาบัด - จูเล่ - ตุ๊เจเช่ - แต๊งกิ๊ว - ขอบคุณ

นอกจากได้ไฟฟ้าใช้แล้ว ยังได้คอมพิวเตอร์อีก กำลังสนใจอยู่พอดีเลยเรื่อง Computer music

ขอบคุณ - ขอบใจ - ออร์กุนเจริญ - ซินกั๋มเอิน - กัมเซี่ย - เซี่ย เซี่ย - จินเซธินบาเล่ - ทินนาบัด - จูเล่ - ตุ๊เจเช่ - แต๊งกิ๊ว - ขอบคุณ...อีกครั้ง
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
04-04-2008, 11:03
Website Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
LittleNomad Wrote:
Webmaster Wrote:ตอนนี้ยังเพิ่ม ฟอรัมใหม่ อีกสองอันคือ Computer tips / Computer music และก็ Electric musical สำหรับคอไฟฟ้าโดยเฉพาะเลยคับ แวะไปเยียมกันได้นะคับ Wink

ขอบคุณ - ขอบใจ - ออร์กุนเจริญ - ซินกั๋มเอิน - กัมเซี่ย - เซี่ย เซี่ย - จินเซธินบาเล่ - ทินนาบัด - จูเล่ - ตุ๊เจเช่ - แต๊งกิ๊ว - ขอบคุณ

นอกจากได้ไฟฟ้าใช้แล้ว ยังได้คอมพิวเตอร์อีก กำลังสนใจอยู่พอดีเลยเรื่อง Computer music

ขอบคุณ - ขอบใจ - ออร์กุนเจริญ - ซินกั๋มเอิน - กัมเซี่ย - เซี่ย เซี่ย - จินเซธินบาเล่ - ทินนาบัด - จูเล่ - ตุ๊เจเช่ - แต๊งกิ๊ว - ขอบคุณ...อีกครั้ง

จากคำพูดของน้าอ้วนข้างต้น
คำที่ผมชอบมากที่สุดคือ...อีกครั้ง
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
04-04-2008, 12:15
~Luzefer~ Offline
Member

povation Wrote:
~Luzefer~ Wrote:อิอิ เปิดมาแล้วก็มึนๆเล็กๆ ที่แท้ก็เปลี่ยน look นี่เอง สบายตาดีจังครับ ว่าแต่น้านิมิตไม่สนใจไปเชียงรายบ้างเหรอคร้าบ~ ผมไปตั้งแต่คืนวันที่ 10 กลับก็เช้า 16 นู่นเยยน้า~

ทีคนไปไม่ได้อย่างผม น้าลูไม่ยอมชวนนะ..จำไว้!

ง่า~ O_o" พี่ป๋อละก็ ทำเปงน้อยใจปายด้าย~ สำหรับพี่ป๋ออ่ะ ขอให้บอก ไปอยู่แว้ว อ่ะคร้าบ~ (ถ้าไม่ติดปัญหามากๆจริงๆอ่ะนะ คิกคิก)
ใครว่างๆ เหงาๆ ก็หัดโทรมาชวนคนขี้เหงา
คนนี้ไปนั่งดื่มด้วยก็ได้นะคร้าบ~
04-04-2008, 14:49
LittleNomad Offline
un-assignment

น้าLuฯ ครับ... บ้านสีฟ้า นอกจากทาสีใหม่แล้ว ยังเปิดห้องใหม่ "ห้องไฟฟ้า" เลยถือโอกาสถามน้า ว่า PRS มีตัวไหนเด็ด ๆ บ้าง ...ช่วยไปบอกที่ "ห้องไฟฟ้า" สักหน่อยสิครับ...

อ้อ... แล้วแถมเรื่อง Taylor ไฟฟ้าด้วยก็ยิ่งดี วันก่อนผมได้ลอง T5 C2 ของน้ากีต้าร์เก่า ติดใจยังไม่ทันไร แกไปสอย Taylor ไฟฟ้าเต็มรูปแบบมาอีก... น้าLuฯ ช่วยมาขยายหน่อย ในฐานะคนที่มีข้อมูลโดยตรงครับ
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
04-04-2008, 14:59
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
Grid.. Wrote:สวยค๊าบบบบ.. มามะ .. ขอหอมแก้มพ่อบ้านสีฟ้า สัก 8 ที.. 5555Big Grin..
เออ...ม่ายเป็นไรคับ น้องหนอน แต่ถ้าฝากสาวๆในสต๊อคมาหอมแทนก็ยินดีคับ Tongue

san Wrote:สดใส สบายตา นุ่มนวลดีครับ
น้าม่อนเราทำตัวน่ารักอีกแระ...Big Grin
ปกติคับ น่ารักอยู่แล้ว อิอิ

~Luzefer~ Wrote:อิอิ เปิดมาแล้วก็มึนๆเล็กๆ ที่แท้ก็เปลี่ยน look นี่เอง สบายตาดีจังครับ ว่าแต่น้านิมิตไม่สนใจไปเชียงรายบ้างเหรอคร้าบ~ ผมไปตั้งแต่คืนวันที่ 10 กลับก็เช้า 16 นู่นเยยน้า~
คงไม่ทันอ่ะคับ จริงๆก็อยากไปดูวัดของอาจารย์เฉลิมอยู่เหมือนกัน เด๋วลองดูคับถ้าไปได้จะโทรไปคับ

pood Wrote:ดูโดดเด่นกว่าเดิมมากเลยครับ ถ้าเป็นไปใด้อยากให้เพิ่มหัวข้อ "Acoustic" เพราะตอนนี้กระทู้ที่เกี่ยวกับ
กีต้าร์โปร่งหรือเครื่องดนตรีอื่นมันเข้าไปปนอยู่กับกระทู้อื่นที่ไม่เกี่ยวกับกีต้าร์เลย ผมลองนับสิบห้ากระทู้ใน
หน้าแรกของ "พูดคุยสนทนาทั่วไป" มี่กระทู้เกี่ยวกับกีต้าร์เพียงสี่กระทู้ครับ
งั้นเด๋วจัดปายคับ

LittleNomad Wrote:

ขอบคุณคับที่ประชาสัมพันธ์ และคำขอบคุณหลายภาษาเชียว
04-04-2008, 17:04
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
สวย !!!!

สวยมาก น้าม่อน...!!!

นี่ถ้าขาว อวบ กว่านี้อีกนิด โกนหนวด เครา ให้เรียบร้อย ...จะให้แม่ไปขอละ Tongue
============ เพื่อความบันเทิง =============

04-04-2008, 19:57
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

ว้าวเรียกพี่~ สวยเริ่ดเชิดมากค่ะ ดูทันสมัยสุดๆ เพิ่งมาสัมผัส.. ยุ่งกะเรียนซัมเมอร์ค่ะน้าเว็บ Big Grin

พัด-ตะ-นา เว็บไปเรื่อยนะคะ ปิ๊งไม่ขอไรมาก...

(ขอ smilies เพิ่มอีก 10 ตัวพอค่ะ) Tongue
[Image: Cute-hi5-39.gif]

04-04-2008, 21:50
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

สวยงาม สดใส สดชื่น สะอาดตาดีครับ Smile
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
04-04-2008, 23:03
Find Like Post Reply
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

ดูแล้วมัน เท่ห์ดีครับ ล้ำ ๆ ๆ ดีอิอิ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
04-04-2008, 23:29
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

ตกใจนึกว่ามาผิดเวป.........อลังการเปลี่ยนไปเยอะเลยครับ!!!!
04-04-2008, 23:47

Forum Jump: