Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
~มือใหม่กีต้าร์คลาสสิคขอคําแนะนําจากทุกๆท่านครับ~
Author Message
lilzakiazz Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ~มือใหม่กีต้าร์คลาสสิคขอคําแนะนําจากทุกๆท่านครับ~
อ่าขอบคุณทุกท่านมากครับเมื่อวานมีโอกาศได้หยุดงานตื่นตั้งแต่ตีห้ามาดีด แหมบรรยากาศเป็นใจเล่นไปจนสองทุ่มแล้วลองเล่นรวมเพลงที่เราพอเล่นได้ทั้งหมดแหมช่างหน้าปลื้มใจตอนนี้ก็ใกล้ครบเดือนแล้วกําลังเริ่มเพลง Spain study ได้อยู่ 6บีทเพลงนี้จังหวะเร้าใจดีจริงอารมณ์ของเบสคล้ายๆกับ moorish dance เลยชอบมากๆ เดี๊ยวเล่นเก่งผมจะฝึก fur Elise แบบจริงจังแน่นอนขอบคุณทุกท่านมากๆนะครับ
อ่าขอบคุณทุกท่านมากครับเมื่อวานมีโอกาศได้หยุดงานตื่นตั้งแต่ตีห้ามาดีด แหมบรรยากาศเป็นใจเล่นไปจนสองทุ่มแล้วลองเล่นรวมเพลงที่เราพอเล่นได้ทั้งหมดแหมช่างหน้าปลื้มใจตอนนี้ก็ใกล้ครบเดือนแล้วกําลังเริ่มเพลง Spain study ได้อยู่ 6บีทเพลงนี้จังหวะเร้าใจดีจริงอารมณ์ของเบสคล้ายๆกับ moorish dance เลยชอบมากๆ เดี๊ยวเล่นเก่งผมจะฝึก fur Elise แบบจริงจังแน่นอนขอบคุณทุกท่านมากๆนะครับ
อภิวัฒน์ สืบตระกูล 1265 ถ.สุขุมวิท 71 แขวง สวนหลวง เขต สวนหลวง 10250

086-705-6486 ริว
(This post was last modified: 18-02-2012, 12:45 by lilzakiazz.)
18-02-2012, 12:42
Find Like Post Reply

Forum Jump: