Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย
san Wrote:
love666 Wrote:ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่ทำไมเค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย
เศร้าใจมากเลย -_-"

ใครบอกน้าโอ๋ ว่าไม่ได้อะไรหละครับ ได้ตั้งเยอะ

ได้มิตรภาพ ได้พี่น้อง เพื่อนพ้องที่รักดนตรีเหมือนกัน

ที่สำคัญ ผมเชื่อว่า ได้สัมผัสถึงน้ำใจครอบครัวบ้านสีฟ้าแน่นอนครับ

ปล.ขอบคุณที่นำลูกชิ้นปลามาฝากวันเปิดบ้านพี่ป๋อครับ อร่อยมาก (ผมจำแม่น เพราะ อิ่มจัง ตังอยู่ครบ อิอิ)

arnut_11 Wrote:เหมามาเก็บขวดเบียร์ ครับ อิอิ (แซวเล่นครับ)

รู้สึกว่าน้องนัท จะมีคารมคมคายที่เปรี้ยวขึ้นทุกวันแล้วนะครับ ดีครับพวกแก็งล่มเราชอบครับ

เพราะพวกเราก็เปรี้ยวเหมือนกันครับ (หมายถึงกลิ่นตัวที่เหม็นเปรี้ยวอะนะ)

ถ้าความเปรี้ยวยังไม่ลดลง จะมีสมาชิกแก็งล่มมาทาบทามให้เข้าแก็งนะครับ

แก็งเรามีแต่คนหน้าตาดีดีทั้งนั้น ภูมิใจได้เลย

แก็งเราคบคนที่หน้าตาดีครับ!!!

ฮ่า ฮ่า.. น้าสัน..
หัวหน้าแก๊งล่มกระทู้..

คิดจะจีบตัวท่าน arnut_11.. เข้าแก๊งละสิ..
กลัวว่าท่านนัท.. จะแปลงโฉมพวกท่านในสักวันล่ะกระมัง.. อิอิ..
พรรคเสี้ยมจะคอยดูวันที่หน้าตาหล่อเหลาของพวกท่าน..
ถูกท่านนัท.. แปลงซะมิให้เหลือซาก..
ฮ่า ฮ่า..

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมม....

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
15-02-2008, 13:34
Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

RE: ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่เค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย
san Wrote:
love666 Wrote:ไปบ้านเต่ามา สนุกมาก แต่ทำไมเค้าได้กีต้าร์กันหมดแล้ว ผมยังไม่ได้เลย
เศร้าใจมากเลย -_-"

ใครบอกน้าโอ๋ ว่าไม่ได้อะไรหละครับ ได้ตั้งเยอะ

ได้มิตรภาพ ได้พี่น้อง เพื่อนพ้องที่รักดนตรีเหมือนกัน

ที่สำคัญ ผมเชื่อว่า ได้สัมผัสถึงน้ำใจครอบครัวบ้านสีฟ้าแน่นอนครับ

ปล.ขอบคุณที่นำลูกชิ้นปลามาฝากวันเปิดบ้านพี่ป๋อครับ อร่อยมาก (ผมจำแม่น เพราะ อิ่มจัง ตังอยู่ครบ อิอิ)

arnut_11 Wrote:เหมามาเก็บขวดเบียร์ ครับ อิอิ (แซวเล่นครับ)

รู้สึกว่าน้องนัท จะมีคารมคมคายที่เปรี้ยวขึ้นทุกวันแล้วนะครับ ดีครับพวกแก็งล่มเราชอบครับ

เพราะพวกเราก็เปรี้ยวเหมือนกันครับ (หมายถึงกลิ่นตัวที่เหม็นเปรี้ยวอะนะ)

ถ้าความเปรี้ยวยังไม่ลดลง จะมีสมาชิกแก็งล่มมาทาบทามให้เข้าแก็งนะครับ

แก็งเรามีแต่คนหน้าตาดีดีทั้งนั้น ภูมิใจได้เลย

แก็งเราคบคนที่หน้าตาดีครับ!!!

เอารูปมายืนยันค่ะ แก๊งนี้เค้าหน้าตาดีจริง ๆ ทำอะไร ๆก็ดูเป็นผู้ดีทุกกระเบียดนิ้ว
น่าคบหาสมาคม โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม..
[Image: 103wd2.jpg]
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
15-02-2008, 17:33
Website Find Like Post Reply
lekleklek Offline
VIP rachada member

Likes Given: 50
ดีนะที่ไม่เห็นหน้าผมด้วย รอดไป
15-02-2008, 20:42
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

lekleklek Wrote:ดีนะที่ไม่เห็นหน้าผมด้วย รอดไป

ขอบใจนะจ๊ะที่เตือน..Big Grin

[Image: 103nf0.jpg]
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
15-02-2008, 22:35
Website Find Like Post Reply
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

^
^
นี่มัน นี่มัน นี่มัน........................................แกงค์ 7 หนุ่มปลิดขั้วหัวใจสาวรึปล่าวครับเนี่ย
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
16-02-2008, 12:07
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
อ้าว! มาสุมหัวกันอยู่นี่เองCool
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

16-02-2008, 15:04
lekleklek Offline
VIP rachada member

Likes Given: 50
จ๊ากกกก ไม่น่าเตือนเยย ..
16-02-2008, 15:09
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
เตรียมพบกับ (กับ ๆ ๆ ๆ ) ... การกลับมาป่วนกระทู้ (ทู้ ๆ ๆ ๆ ๆ ) ครั้งยิ่งใหญ่ (ใหญ่ ๆ ๆ ๆ ๆ ) เร็ว ๆ นี้ (นี้ ๆ ๆ ๆ)

ประกาศจาก... แก๊งล่มกระทู้ (ฮึ ๆ น่าภูมิใจจริง ๆ ที่พวกเราเป็นได้ถึงขนาดนี้ เฮ้อออ.อ..อ.. )
17-02-2008, 09:51
nit gt Offline
VIP member

Likes Given: 1
นี่มันรวมรูป "นรกแตก" ชัด ๆ
17-02-2008, 11:13
san Offline
สัน

นรกตง นรกแตก อะไรกันครับพี่นิท

นี่มันโฉมหน้า คนฟ้าประทานชัดๆ!!! (ประทานให้แย่...)

ปล. หัวหน้าแก็งคือคนที่กางนิ้วมือเก็กแมนไว้ทีคางนะครับ

เเก็งล่มเรายกให้น้าต่ายเป็นหัวหน้าแก็ง เพราะมีคุณสมบัติที่เพรียบพร้อมทุกอย่าง เช่น

หน้าตาหล่อเหลาที่สุด

ผิวขาว เนียน อมชมพูที่สุด

มีลักษณะเป็นผู้นำ (นำความเดือดเนื้อร้อนใจมาสู่แก็งมากที่สุด)

มีหุ่นที่บึกบึนแข็งแรง คล้ายปลากะโห้ที่สุด

และที่สำคัญ อายุน้อยที่สุด!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
17-02-2008, 11:22

Forum Jump: