Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ไฟฟ้า ที่ว่าเสียงดี กับการเลือกซื้อ กีต้าร์ของผม....
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: กีต้าร์ไฟฟ้า ที่ว่าเสียงดี กับการเลือกซื้อ กีต้าร์ของผม....
..... มาว่าเราเมาไวน์แต่เช้า..... น้ายอดแย่.... ฮึ...... ผมซื้อกีต้าร์มาเล่น อวดเพลงครับ.......ผมมีเพลงที่จะอวดเป็นร้อย..... แต่ไม่รู้จะถูกใจ น้า ยอดฯหรือเปล่า.......ใอ้ที่บอกว่าเล่น 12 บาร์เบียร์หนะ......ตอนนี้หมอสั่งให้เลิกเล่นแล้วครับ.......เลยหันมาเล่น แค่ 2 บาร์ไวน์.....ใช้แต่ คอร์ด จี (คีย์จอด) ......ที่ผ่านมา น้ายอดฯ เคยได้ยินบ้างหรือเปล่า..... ผมยืนเล่นกีต้าร์คนเดียว รวดเดียว 3-4 ชั่วโมง.....มีคนฟังเป็น แสน....... แสนระอา..... อะอะอะ....... ถ้าอยากฟังนัดวันที่ผมไม่ได้ทำงาน มา...... เอาบ้าน น้า Pood ก็ได้ (ผมกับน้ายอดฯทะเลาะกันทีไรเดือดร้อน น้า Poodทุกที)...... อิอิ
..... ผมก็ ชอบนะ กีต้าร์โกแดง หนะ..... ราคาสมเหตุผลดี.... ร้าน ธีระฯ( และ มิวสิกโซลูชั่น ด้วย) เขาตั้งราคาขายของยุติธรรมดี ครับ....... ผมชอบร้าน นี้ที่สุด...... ส่วนปากกา เอ้ยกีต้าร์ ป๊ากเกอร์.......เป็นกีต้าร์ที่ดี แต่แพง แล้วเปาะบางพอสมควรเลย...... เวลาเอามาเล่น ต้องถนอมมากๆครับ......
..... สุดท้าย อยากฟังเพลงอะไร บอกมา จะแกะ แล้วเล่าให้ฟัง...Cool

Attached Files Image(s)

24-11-2010, 13:34
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ไฟฟ้า ที่ว่าเสียงดี กับการเลือกซื้อ กีต้าร์ของผม.... - by กีต้าร์เก่า - 24-11-2010, 13:34

Forum Jump: