Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ Breedlove ด้วยครับ
Author Message
sunday Offline
Member

Likes Given: 0
ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ Breedlove ด้วยครับ
พอดีผมมีความประสงค์ จะสอยน้องตัวใหม่มาครับ Breedlove Deluxe AR (Revival) แต่ก้อยังคงลังเลใจอยู่เล็กน้อย เนื่องจากผมไม่มีเห็นคนเค้าพูดถึงกีต้าร์ยี่ห้อนี้เท่าไรเลยครับ แต่สำหรับเสียงที่ลองมานั้นอยู่ในระดับที่พอใจ ใส เบสไม่ลึกมาก action เล่นง่ายดี คอบางเหมาะสำหรับคนนิ้วสั้นอย่างผม

ตัวนี้ผมเห็นในราคา 1999 Aus dollar ครับ
เค้าตั้งไว้ตั้ง 5500 aus dollar แต่เนื่องจากมันคงเก่าไปแล้วสำหรับปีนี้ เค้าเลยลดราคาให้เหลือเท่าที่บอกอ่ะครับ

กะว่าจะสอยอีกภายในไม่กี่วันนี้อ่ะครับ ถ้าเป็นไปได้ขอความคิดเห็นด้วยครับ
ขอบคุนครับผม Smile

http://breedlovemusic.com/index.php?opti...Itemid=250
ครั้งนึง คิดว่า "นักกีต้าร์ที่ขาด pick ก้อเหมือนจอม ยุทธ์ ไร้กระบี่"
แต่เดียวนี้ " จอมยุทธ์ที่ไร้กระบี่ ก้อมี finger style เป็นเหมือนกำลังภายใน"
20-06-2010, 21:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ Breedlove ด้วยครับ - by sunday - 20-06-2010, 21:20

Forum Jump: