Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอคำแนะนำหน่อยครับผม
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: ขอคำแนะนำหน่อยครับผม
(17-06-2010, 10:59)stars_san Wrote: อยากเรียนกีร์ต้าอะครับ ไปเรียนที่ไหนดี ผมอยู่แถวๆเลียบคลองประปา ประชาชื่นอะครับ แถว ม ธุรกิจบัณฑิต

โอ้โห!! ตัวผมเองยังไม่เคยเรียนที่ไหนเหมือนกัน เลยไม่รู้ว่าที่ไหนดี

ครั้นจะแนะนำให้มาที่ Pood Academy แถวๆเลียบคลองประปา แต่เกรงว่าจะไกลกัน เพราะ ที่นั่นอยู่แถว สามเสน แถมเปิดเฉพาะวันเสาร์ แต่เอาแน่นอนไม่ได้ นานๆจะเปิดซักครั้ง นี่ก็เพิ่งเปิดไปเมื่อวันเสาร์ที่แล้ว เป็นครั้งแรก ในรอบ 5 เดือนที่ผ่านมานี้เอง แถมเน้นเล่นเพลงได้แล้วเลิกอีกต่างหาก !!! อาจจะไม่ตรงตามความต้องการของผู้เรียน

งั้น แนะนำคนในเวบนิมิตฯ ละกัน
http://www.nimitguitar.com/mybb/showthread.php?tid=5977
อ.Jazzy Metal (Jirapath)
เรื่องประสบการณ์สอน...น่าจะไม่เป็นรองใคร
แต่เรื่อง ดวงแข็ง รับรองไม่มีใครเกิน Big Grin
*?*?,
?,,?*?*?
?*?,,?*?*?
?
?

@_@~??"If I leave here tomorrow" ...Sad ??~@_@
17-06-2010, 11:24
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอคำแนะนำหน่อยครับผม - by SARUN - 17-06-2010, 11:24

Forum Jump: