Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอคำแนะนำหน่อยครับผม
Author Message
stars_san Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
ขอคำแนะนำหน่อยครับผม
คือผมอยากได้กีต้าโปร่งใหม่สักตัวอะครับ คือผมไม่ค่อยมีความรู้ด้านดนตรีเท่าไหร่เลย ที่เล่นกีต้าเพราะชอบร้องเพลง (เล่นเอง ร้องเอง ฟังเอง) แต่พอที่จะตีคอร์ดได้ กีต้าตัวปัจจุบันคือ Yamaha FG 325 เก่ามากๆแระ อยากจะซื้อตัวใหม่สักตัวอะครับ งบก็ประมาณ 25000-28000 อะครับ ไม่ทราบว่าพี่ๆพอจะมีคำแนะนำไหมครับว่า ซื้อยี่ห้อไหน รุ่นไหน และร้านไหนดีอะครับ
ขอบคุณมากๆครับ สำหรับทุกคำแนะนำ

ปล.วันนี้ไปเดินที่ เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ เผอิญเจอร้าน Music Collection พี่ที่ร้านเขาแนะนำ Taylor กะ คราฟเตอ มาอะครับ ไม่รู้เหมือนกันว่ามันดีรึป่าว
16-06-2010, 00:32
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอคำแนะนำหน่อยครับผม - by stars_san - 16-06-2010, 00:32

Forum Jump: