Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนช่วยแนะกีต้าร์โอเวชั่นด้วยครับ
Author Message
termsup993 Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: รบกวนช่วยแนะกีต้าร์โอเวชั่นด้วยครับ
สวัสดีครับ น้าป๋อ น้าsarun น้าlove666 หลังจากกลับจากบ้านเต่าแล้วอย่างที่น้าsarunบอกใช่เลยครับ มึน และก็มึนๆ ขอขอบคุณมากน๊ะครับ ทุกความรู้ ทุกคำแนะนำ ผมว่าไม่มีที่ไหนที่จะได้ลองได้สัมผัสovation มากขนาดนี้แล้ว นี่แค่เสี้ยวเดียวยังมึนขนาดนี้เลยแต่ในความมึนก็ทำให้รู้จักovationได้ดีและมากขึ้น ผมว่าคงไม่มีบ้านไหนจะอบอุ่นและเป็นกันเองได้ขนาดนี้อีกแล้ว ขอบคุณมากครับ น้าป๋อ(บ้านเต่าใจดี)
11-05-2010, 22:21
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนช่วยแนะกีต้าร์โอเวชั่นด้วยครับ - by termsup993 - 11-05-2010, 22:21

Forum Jump: