Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ลุงป้า น้าพี่ ครับอยากโดน palor แต่...
Author Message
smoinync Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
ลุงป้า น้าพี่ ครับอยากโดน palor แต่...
แต่ว่าอยากได้ความรู้เรื่อง ลักษณะเฉพาะของเสียงและอื่นๆที่ได้จากทรงแบบนี้อะครับ และยี่ห้อแนะนำ วันก่อนโน้น ผมไปเห็นที่พารากอน ที่ไม่ใช่นักเทนนิส และ นักว่ายน้ำอะครับ ยี่ห้อแครฟเตอร์ ซึ่งมันก็ sales อยู่แบบราคาน่าโดนเลยแหละ แต่จะซัดซักตัวอยากซัดดีๆไปเลยทีเดียวอะครับ แม้จะไม่ดีที่สุดในโลก แต่ขอแค่ดีสำหรับเราในระยะยาวก็พอครับ ลุงๆป้าๆน้าๆพี่ๆ ช่วยแจกแจงวิทยาทานให้สมิงน้อยตาดำๆ ซักกระบวนท่าหน่อยซักที เหอะครับผม
ขอบพระคุณรุนช่อง
nuttin but music bitches & brews
http://www.myspace.com/orientalmonkiexpfq
28-11-2009, 06:15
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ลุงป้า น้าพี่ ครับอยากโดน palor แต่... - by smoinync - 28-11-2009, 06:15

Forum Jump: