Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
งานชุมนุม-ความประทับใจ-ของใครของมัน!!!
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: งานชุมนุม-ความประทับใจ-ของใครของมัน!!!
...ผมขอขอบพระคุณน้าบูที่ห่วงผม แม้กระทั่งกลับบ้านไปก็ยังมีเมตตาโทรฯมาถามผมถึงเรื่องที่พักอีก...
...สิ่งที่น้าบูต้องกลับไปทำหน้าที่ของผู้นำครอบครัวที่ดี เป็นสิ่งที่น่านับถือ ...
...เจอกันวันนี้ ใช่จะมิพบพานกันอีก มีพบต้องมีจากฉันท์ใดก็ฉันท์นั้น .....
...วันข้างหน้าที่โอกาสพึงอำนวย เราคงได้สนทนากันอีกยาวไกล และ ยาวนาน..
....ผมเจอน้าบูไม่รู้สึกผิดหวัง รอยยิ้มพร้อมแววตาอันเป็นมิตรที่ตอบกลับมา ทำให้ผมอบอุ่น..
....เสียดายที่เราไม่เดินแบกจักรยานไปด้วยกัน...
.....ความรู้สึกประทับใจผมซาบซึ้งกับทุกท่านที่ได้สนทนากันอย่างเป็นมิตร มิตรที่มีค่ามากกว่าคำว่าเพื่อน..
.....ถึงแม้ผมจะทำให้ใครหลายคนผิดหวังในตัวผม ผมขอกราบอภัยมา ณ ที่นี้คราวหน้าผมจะฝึกปรือลบล้างความผิดครั้งนี้ให้ได้....
......ผมรักทุกคนครับ.....
04-11-2007, 18:31
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: งานชุมนุม-ความประทับใจ-ของใครของมัน!!! - by เฒ่าทารก - 04-11-2007, 18:31

Forum Jump: