Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เรื่อง ก้ามปู สอนดนตรี
Author Message
love666 Offline
Posting Freak

Likes Given: 0
RE: เรื่อง ก้ามปู สอนดนตรี
(30-03-2009, 13:33)โฟล์คน้อย Wrote: เห็นทีต้องเรียกสิงห์เกษตร.. นักพรต call.. ท่านโป๊ะอังเสาะ.. (น้าโจ๊ก..)
และเหล่าแก๊งร่มฯ..

หรืออาจจะต้องยืมมือเหล่าสมาชิกวง Alzheimer's แบนด์..
เช่น ผู้อาวุโสเคราขาว.. และสหายคิตตี้เก้าชีวิตของท่าน..มาจัดการเสียแล้ว..

ฮ่า ฮ่า ฮ่า..

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมม..

แก๊งร่มฯ แปลงร่างด่วน!! ........ มาตามคำเรียกร้อง

ปล. น้าก้ามปู คนไทยเก่งๆเยอะนะครับ อย่าดูถูกชนชาติตัวเองซิครับ
ปล. ที่น้าก้ามปูบอกว่าตัวเองเป็นที่สุดในโลก ที่สุดด้านไหนครับ
ปล. เอาเป็นว่าน้าก้ามปูคิดค้นทฤษฎีคุยกะคนให้เป็น แล้วมาโพสสอนด้วยนะครับ รอฟังคำแนะนำ
If heart is empty, brain doesn't matter.

30-03-2009, 15:15
Find Like Post Reply

Messages In This Thread

Forum Jump: