Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รายชื่อเพลงและนักร้องนักดนตรีที่จะขึ้นแจมบนเวที เพื่องาน ASBFMeeting
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: รายชื่อเพลงและนักร้องนักดนตรีที่จะขึ้นแจมบนเวที เพื่องาน ASBFMeeting
dejemerry Wrote:
bobonuii19 Wrote:อ้าว ทำมาย เบอร์ 7 ไม่มีชื่อเราหว่า.....ว้ายยยยยย ล้อเล่น ค่ะ ล้อเล่นนนนนนน

ป้านุ้ย..ไม่ขำนะ ยังนึกภาพไม่ออกเลยว่า..จะเล่นได้จริงกะเค้าหรือป่าว..เด๋ววันงานก็รู้ ว่าจะหมู่หรือจ่า...Rolleyes

poPPie Wrote:
bobonuii19 Wrote:อ้าว ทำมาย เบอร์ 7 ไม่มีชื่อเราหว่า.....ว้ายยยยยย ล้อเล่น ค่ะ ล้อเล่นนนนนนน

ป้าแดงคร๊าบบบ !! ตอนนี้ ป้านุ้ย กลับตัวกลับใจ แล้วหละ

ช่วยจัดอันดับ ของเบอร์ 7 ให้ด้วย Big Grin ป้าแกชอบ เบอร์ 7 Lucky number ja

อยากได้จัดให้จ้า...งั้นเบอร์ 7 โอนกรรมสิทธิ์ให้น้าป๊อปกะป้านุ้ยไปเลยก็แล้วกัน ตกลงเอาตามนี้นะคะ บาย..โชคดีค่ะTongue

ป้า แดง บอกแล้วไง ล้อเล่นนน ร้องเพลงคนเดียวยังเอาตัวไม่รอดเลยค่ะ นี่ร้องกับกีต้าร์ คงคาที่ แน่ ๆ หนูว่า อย่าเอามะพร้าวห้าวไปขายสวนดีกว่า นะป้านะ

น้า Poppie ขอโทษด้วย งานนี้ ขอเป็นแค่ คน review ดีกว่าเน้อ ไว้วันหน้า เมื่อผ่านหูผ่านตา ผ่านการฝึกฝนบ้าง ก็อยากลองค่ะ แต่นี้ งานออกจะใหญ่โต ป้านุ้ยสู้ไม่หวายยยยย ค่ะ วันหน้ามีโอกาสหนูคงให้น้า poppie เล่นให้หนู ร้องแน่ ๆ เลยค่ะ

ป้าแดง เดี๋ยวถ้าหนู ชวนเพื่อนเกาหลี (ชาย) อีกคน มาได้นะ หนูว่าเค้าอาจร้องได้ก็ได้ เพราะ มีอยู่ ครา นึง วันเกิดเพื่อนใน ก้วนอะค่ะ เค้าลุกขึ้นมายืน แล้วรัองเพลงอวยพรวันเกิดให้ค่ะ สด ๆ เสียงก็ใช้ได้ค่ะ แต่ไม่ใช่เพลงเกาหลี วันเกิดธรรมดานะคะ มันเป็นอีกเพลงนึง ยาว ๆ หน่อยค่ะ นุ้ยก็ไม่รู้เหมือนกันว่ามันเพลงอะไรค่ะ
17-10-2007, 12:10
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รายชื่อเพลงและนักร้องนักดนตรีที่จะขึ้นแจมบนเวที เพื่องาน ASBFMeeting - by bobonuii19 - 17-10-2007, 12:10

Forum Jump: