Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ต้องการคำแนะนำเรื่อง คีย์บอร์ด ด่วนๆครับ
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: ต้องการคำแนะนำเรื่อง คีย์บอร์ด ด่วนๆครับ
(11-03-2009, 23:53)วีรวิทย์ Wrote: Shy พอดีหลานกำลังจะเรียน เล่น"คีย์บอร์ด" ครับ พี่ๆน้องๆ ในบ้านฟ้าช่วยแนะนำรุ่นที่ ดี มี มาตราฐาน(เป็นมือสองได้ยิ่งดี)
ให้สักรุ่น สองรุ่น งบประมาณ อย่าให้แพงมาก หรือใครทราบเบาะแสว่ามีใครที่ไหนขาย จะขอบพระคุณยิ่งครับ

หลานตัวเองหรือหลานชาวบ้านครับ น้าวีรวิทย์ Big Grin อายุเท่าไหร่แล้ว ? ช หรือ ญ ?ผมแนะว่าควรหาซื้อรุ่นที่เป็นสำหรับผู้เริ่มต้น เพราะ จะได้ประหยัด พอเวลาเบื่อๆ เรียนไปแปล๊บเดียว ก็เลิกเล่นละ ก็จะกลายเป็นแค่เฟอร์นิเจอร์ ประดับบ้าน ไป
13-03-2009, 13:15
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ต้องการคำแนะนำเรื่อง คีย์บอร์ด ด่วนๆครับ - by poPPie - 13-03-2009, 13:15

Forum Jump: