Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใช้ Effect อะไรกันบ้างครับ
Author Message
Teera Offline
VIP member

Likes Given: 4
RE: ใช้ Effect อะไรกันบ้างครับ
(28-11-2008, 08:36)LittleNomad Wrote: น้าทีละพาบ.... น้าใช้แท่นบอร์ดของอะไรครับ
ผมกำลังเก็บข้อมูลเปรียบเทียบ เพื่อจะหาบอร์ดมาใช้สักตัว เพราะตอนนี้ก้อน ๆ ชักเยอะจนระเกะระกะ อยากจะจัดระเบียบชักหน่อย...

ผมใช้ Tone Trunk ของ T-rex ครับ เมื่อก่อน น้า Yodchula เป็นตัวแทนอยู่ ตอนนี้โดนร้านใหญ่ทุนหนา จิ้มไปเรียบร้อยยยย

ว่าจะเลิกใช้ครับพี่ แบบว่าหมั่นใส้คนจิ้ม Big Grin

ตัว Product ไม่มีอะไร แข็งแรง และ เบาเนื่องจากเป็น aluminum ครับ ถ้าป็นเหล็กก็มีคนทำขาย พรรพวกกันนี่เหละ แต่จะหนักหน่อย
พี่อ้วนลองไปหาข้อมูลเพิ่มเติมใน Guitarthai ครับ มีหลายแบบเลย
01-12-2008, 08:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ใช้ Effect อะไรกันบ้างครับ - by Teera - 01-12-2008, 08:22

Forum Jump: