Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มีใครอยากปล่อย Adamas ซักตัวมั้ยครับ!!!
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: มีใครอยากปล่อย Adamas ซักตัวมั้ยครับ!!!
(03-10-2008, 16:02)pood Wrote: ผมว่าใครที่ลงประกาศหาซื้อกีต้าร์น่าจะลงงบประมาณไว้ด้วยนะครับ ไม่งั้นคนที่เขา
เสนอขายก็คงไม่รู้ว่าคุณต้องการ Adamas ระดับใหนเพราะมันมีตั้งแต่ราคาสองพันกว่าเหรียญจนถึงห้าพันเหรียญ

อย่างน้าหม่าวนี่ก็คงอยากใด้ Takamine ราคาสองหมื่นกว่าที่เคยมาเล่นที่บ้าน
ผม ถ้าน้ากิจจาจะขาย NS72 ในราคาเดียวกันเดี๋ยวเย็นนี้ผมขับรถไปหาเลยครับ

วันนั้นเล่นซะเพลินเลยสำหรับ takamine เพราะคอกับ action เล่นง่ายมาก
ผมเลยลืมดูไปเลยครับว่ามันเป็นรุ่นอะไรครับ

เพราะหลังจากนั้นน้ากฤษณ์เอา Gibson CL-40 มากระแทกซ้ำจนหลอน Gibson ปลอมเสียงมันช่างงงงง...หลอน ตัวอื่นเลยลืมหมดเลย
06-10-2008, 15:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มีใครอยากปล่อย Adamas ซักตัวมั้ยครับ!!! - by Maow - 06-10-2008, 15:17

Forum Jump: