Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อากาศเย็นและร้อนมีผลต่อเสียงกีต้าร์ ...??
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: อากาศเย็นและร้อนมีผลต่อเสียงกีต้าร์ ...??
pood Wrote:กลับไปอ่านกระทู้ที่บ้านเก่าแล้วมันตลกดีจริงฯนะครับ มีคนแอบอ้างว่าเป็นเจ้าหน้าที่กรมป่าไม้
มีสาวปลอมมาให้น้า pooh จีบ มีตัวผมเองที่คัดเนื้อหาวิชาการภาคภาษาอังกฤษมาลงไว้ทั้งดุ้น
โดยไม่ยอมแปลเป็นไทยเพราะคิดว่าสมาชิกระดับไฮโซที่บ้านนั้นคงเป็นเด็กนอกกันทุกคน

จะลองสรุปอีกครั้งเป็นภาษาไทยครับ คนที่อยากรู้จะใด้ไม่ต้องเข้าไปอ่านกระทู้เดิมที่มีหนุ่มสาวจีบกัน
เต็มกระทู้(น้องแอมลองเข้าไปอ่านดูนะจ๊ะ จะใด้รู้ว่าน้า Pooh สมัยก่อนเรียบร้อยแค่ไหน)

น้ากฤษณ์ได้ให้ความเห็นแก่กระทู้นี้ ผมรับรองได้เลยว่า น้าโฟลค์น้อย ที่ว่าเป็นประธานของพรรคเสี้ยม ยังต้องชิดซ้าย....

น้องแอมต้องเข้าไปอ่านจริงๆนะ....อิ อิ
02-07-2008, 14:08
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อากาศเย็นและร้อนมีผลต่อเสียงกีต้าร์ ...?? - by Maow - 02-07-2008, 14:08

Forum Jump: