Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบรรยากาศและภาพเบื้องหลัง ก่อนงาน Meeting ครั้งที่ 2 ครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ภาพบรรยากาศงาน Meeting ครั้งที่ 2 ครับ
dejemerry Wrote:ขอบคุณ หนุ่ม ๆ แก๊งล่มฯ ทุกคนนะจ๊ะ ที่ให้ความสำเริง สำราญ นับว่าเป็นไฮไล้ท์
ของงานเลยจริง ๆ นี่ถ้าไม่ได้วงแก๊งล่ม งานมิตติ้งครั้งนี้คงจะสงบ ราบรื่นกว่านี้เยอะ แป่วว..
แต่..ไม่ค่ะ พวกเราไม่ต้องการความสงบ ราบรื่น ชอบแบบนี้ล่ะค่ะ เฮฮา หนุกหนาน
หลุดโลกดี เอาไปเลยค่ะ คะแนนความคิดสร้างสรรค์ สร้างเสียงหัวเราะ มิตติ้ง ครั้งหน้า
เพิ่ม คณะตลกประจำแก๊งล่มฯ ด้วยนะคะ Big Grin

ขอบคุณมากครับ ลึกๆแล้ว แก็งล่มเราไม่ต้องการอะไรมากนอกจาก

"เสียงปรบมือ เป็นกำลังใจ ให้ต่อสู้ไป อย่าได้ถอยหนี ความภาคภูมิใจที่มี เกียรติยศ ศักดิ์ศรี จากกกกกก พวงมาลัยยยยยยยย" ฮริ้วววววววว

นำภาพเบื้องหลังความเซ็กซี่ ของแก็งสาวซ่ามาให้ชมครับ

[Image: q1uy8.jpg]
[Image: q2ab2.jpg]
[Image: q3dw1.jpg]
[Image: q5pl5.jpg]
[Image: q4cc5.jpg]
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
09-06-2008, 10:23
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ภาพบรรยากาศงาน Meeting ครั้งที่ 2 ครับ - by san - 09-06-2008, 10:23

Forum Jump: