Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบรรยากาศและภาพเบื้องหลัง ก่อนงาน Meeting ครั้งที่ 2 ครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
ภาพบรรยากาศและภาพเบื้องหลัง ก่อนงาน Meeting ครั้งที่ 2 ครับ
ผมมาถึงคนแรก เลยนำภาพบรรยากาศ ก่อนเริ่มงานมาให้ชมกันก่อนนะครับ

[Image: a1bs9.jpg]

ขอขอบคุณร้าน Ad Makers ที่เอิ้อเฟื้อสถานที่จัดงานนะครับ (ในรูปไม่ใช่คุณ พรชัย ที่เป็นเจ้าของนะครับ)

[Image: a2nt5.jpg]

ภาพบรรยากาศร้าน ก่อนเริ่มงานครับ

[Image: a3gx7.jpg]
[Image: a4wq1.jpg]
[Image: a5ay3.jpg]

เบื้องหลังความสนุก และเสียงหัวเราะ ที่ได้รับจากน้าหนุ่ม เชิญยิ้ม และชาวคณะแก็งล่มครับ

[Image: a6iq9.jpg]

ซ้อมกันอย่างจริงจังมากๆครับ

[Image: a7ps6.jpg]

ใครมีรูปมาโพสเพิ่มเติมต่อได้เลยนะครับ

ขอขอบคุณน้า Webmaster และสมาชิกที่มาร่วมงานทุกๆคนมากนะครับ ที่มาร่วมสร้างความสุข มิตรภาพ และรอยยิ้มครับ

ขอขอบคุณมากครับ

สัน

ปล. เข้าไปดูภาพความสนุกของงานมีตติ้ง ได้ที่ กระทู้นี้เลยนะครับ http://www.nimitguitar.com/mybb/showthre...793&page=1

และขอแสดงความยินดีกับน้ากาน ที่ชนะการประมูล กีต้าร์ Ovation ของน้าป๋อ ที่น้ำใจงาม มอบรายได้จากการประมูลทั้งหมด ให้กับบ้านฟ้า ด้วยครับ

ไม่อยากจะบอกว่าคนที่ชนะการประมูลในครั้งนี้... ก็คือ คนเดียวกับที่ คิดมุข กิ๊บสัน!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 09-06-2008, 10:58 by san.)
08-06-2008, 14:03
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ภาพบรรยากาศและภาพเบื้องหลัง ก่อนงาน Meeting ครั้งที่ 2 ครับ - by san - 08-06-2008, 14:03

Forum Jump: