Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II
Author Message
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II
ผมในนามหัวหน้าบ้านฟ้าสาขาระยอง ซึ่งตอนนี้มีสมาชิกจำนวนคับคั่งนับไม่ไหว นับได้แค่ผมคนเดียว
ขอเป็นตัวแทนสาขากล่าวขอบคุณท่านพ่อบ้าน และพ่องานแม่งานทุกท่าน ที่ช่วยกันสร้างสิ่งดีๆให้กับสมาชิก
แม้จะไม่สามารถอยู่จนจบเนื่องจากขัดข้องทางเทคนิค แต่ก็ได้รับความสุขสรรค์อิ่มเอม และแรงบันดาลใจมากมายครับ
เสียดายที่ไม่ได้เดินทักทายน้าๆจนครบถ้วน ยังไงไว้งานหน้าๆๆๆๆคงได้เจอกันอีกทุกๆงานไปครับ

จากใจนาย Run
หัวหน้าสาขาฯระยอง
Rolleyes
09-06-2008, 12:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II - by Run - 09-06-2008, 12:36

Forum Jump: