Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสื้อ+ สมาชิกบ้านฟ้า = คนหน้าตาดี..
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: เสื้อ+ สมาชิกบ้านฟ้า = คนหน้าตาดี..
povation Wrote:ผมเสนอ nufilmka และ น้าปุ๊ เป็นนางแบบและนายแบบเสื้อรุ่นนี้ครับ

งั้นผมคงต้องเสนอ น้า Pood กับ หนูแอมป์ ครับ...Rolleyes

Ether Wrote:จองสีดำ ไซส์ เพศ ญ 1 ตัวค่ะ
(สีขาวก็สวยอะ)

ขอบคุณครับ

เสื้อสีดำ ข้อดีคือ รักษาง่าย เปรอะเปื้อนยากครับ ใส่แล้วดูเท่ห์ หุ่นดีด้วยครับ

แต่เสื้อสีขาว ใส่แล้วจะดูสดใส ร่าเริง มีเสน่ห์ ผิวขาวขึ้นด้วยนะครับ
Big Grin

Webmaster Wrote:เสนอชื่อ 3 ท่านนี้ครับ
[Image: zx8xb7.jpg]

สามคนนี้ คงจ้างไม่ไหวครับ เพราะ ค่าตัวในการเป็นนางแบบว่าแพงแล้ว

แต่ ค่ากินนี่ ยิ่งแพงกว่าเยอะครับ
Big Grin

ขอบคุณน้า Amin และ น้าRham มากๆครับ

ส่วนน้าป๊อปสองแสน สามารถซื้อหน้างานได้เลยครับ (แต่คงต้องต่อคิวจากหน้าร้าน Ad. ไปถึง สี่แยกบางนาเลยนะครับ...)
Rolleyes
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 27-05-2008, 17:45 by san.)
27-05-2008, 17:42
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เสื้อ+ สมาชิกบ้านฟ้า = คนหน้าตาดี.. - by san - 27-05-2008, 17:42
hidden - by Therock - 28-05-2008, 16:38

Forum Jump: