Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ฟิงเกอร์สไตล์ กับ มาร์ติน จะดีมั้ย..
Author Message
bossy Offline
Member

Likes Given: 2
RE: ฟิงเกอร์สไตล์ กับ มาร์ติน จะดีมั้ย..
น้า alekjing อยากได้อยู่ครับ จึงหาข้อมูลเยอะๆ

น้าหม่าวครับ คลิปของน้า Nap ก็สุดยอดครับ ฟังอยู่หลายเที่ยวเลยที่เดียว
เสียงดีจริง ราคาน่าจะค่อนข้างสูง

และที่น้าต่ายบอกมานั้น เป็นเหตุผลที่ดีเลยที่เดียวครับ
อยากรู้จักมาร์ติน ก็ต้องซื้อมาร์ติน
ผมเองแทบไม่เคยมีโอกาศจับมาร์ตินรุ่นสูงๆเลยครับ จึงคาใจมาก
ครั้นจะซื้อเลย ก็กลัวจะไม่ใช่อย่างที่คิด
เท่าที่ทำได้ก็ อาจารย์กู๋เกิ้ล กับ อาจารย์ยูทิ้ววว..นี่แหละครับ

และที่สำคัญ ประสบการณ์ของน้าๆนี่แหละครับ
จะช่วยทำให้โอกาศเจ็บตัวของผม...ลดลง
แต่ว่าต้องเจ็บซะบ้างใช่มั้ยครับ...จะได้จำ

Martin Performing Artist Series ตามที่น้ากานแนะนำ
ก็พยายามดูอยู่ครับ น่าสนใจมาก
ผมชอบแนวๆวิ้นเทจ....แต่ไม่ปฏิเสธโมเดิร์นครับ

ขอบคุณทุกข้อมูลครับ
สหายด้ามขวาน..ผมออกตามหากีตาร์ดีๆ ที่พ่วงมาด้วย...มิตรภาพ
16-08-2012, 15:24
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ฟิงเกอร์สไตล์ กับ มาร์ติน จะดีมั้ย.. - by bossy - 16-08-2012, 15:24

Forum Jump: