Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 4.5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Meeting ครั้งแรก กับ บ้านสีฟ้า...จากใจ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: Meeting ครั้งแรก กับ บ้านสีฟ้า...จากใจ
(24-01-2012, 14:27)pummynarak Wrote:
(24-01-2012, 09:56)dejemerry Wrote: สวัสดีจ้า น้องปุ้มมมมมมมมมมมมมมม นี่ถ้างานเค้าให้ต่อเนื่องไปสักตีหนึ่ง และปุ้มไม่รีบกลับซะก่อน สงสัยโต๊ะเรามีแด๊นซ์กระจายแหง ๆ
ไว้คราวหน้าป่ะกันนะน้อง
สวัสดีค่ะพี่แดง...ดีใจค่ะ นึกว่าพี่แดงจะไม่ได้เข้ามาอ่านแล้วอะค่ะ...นั่นสิคะพี่ ปุ้มเสียดายมากที่กลับก่อน เลยอดแดนซ์กะพี่เลย อีกอย่างไปถึงที่งานวันเกิดเพื่อน ก็ไม่สนุกเท่าไหร่ เพราะเมาไม่ทันเพื่อนละ...เอิ๊กๆๆๆ...จริงๆตอนปุ้มลุกออกไปนั่นก็เริ่มๆคันแข้งคันขาอยากแดนซ์แล้วนะคะ อิอิ เอาไว้ครั้งหน้า จัดเต็มนะคะพี่แดง Big GrinBig GrinBig Grin...
(24-01-2012, 11:32)Non Wacharakiat Wrote:
(24-01-2012, 09:56)dejemerry Wrote: สวัสดีจ้า น้องปุ้มมมมมมมมมมมมมมม นี่ถ้างานเค้าให้ต่อเนื่องไปสักตีหนึ่ง และปุ้มไม่รีบกลับซะก่อน สงสัยโต๊ะเรามีแด๊นซ์กระจายแหง ๆ
ไว้คราวหน้าป่ะกันนะน้อง

เห็นด้วยกับพี่แดงครับ... แต่ถ้าดึกอย่างนั้น ไม่รู้ว่าผมจะทนพิษบาดแผล...เฮ้ยไม่ใช่... ทนฝืนไม่ให้เปลือกตาปิดได้รึเปล่า?? คงต้องพึ่งสิ่งศักดิ์สิทธิ์...เฮ้ยไม่ใช่... สิ่งเร้าหรือสิ่งกระตุ้นแล้วมั้งครับ... [/color]

ปล. ถ้าพี่แดงแด๊นซ์กระจายกับน้องปุ้ม แล้วใครจะเล่นกีต้าร์และร้องคอรัสให้ผมอะครับ... คริๆ (หรือพี่แดงจะวิ่งขึ้นลงเวที....555+)... Big Grin

แหมๆๆ พี่นนท์...ถ้าเกิดปุ้มได้แดนซ์จริงๆนะ รับรองพี่นนท์ไม่ได้นั่งอยู่เฉยๆ ให้เปลือกตาปิดแน่นอน เพราะจะโดนลากออกมาแดนซ์ขาขาดด้วยกัน...Big GrinBig GrinBig Grin
P.S. อีกอย่างปุ้มมั่นใจว่า พี่แดงสามารถแน่ๆ เพราะพี่แดงจะเล่นไปด้วย และแดนซ์ไปด้วย..อิอิอิ

(24-01-2012, 13:36)Nobi Wrote: ถ่างานหน้า น้องปุ้ม จะขึ้นเวที ให้รีบซ้อมได้เลย
เห็นว่าเดือนหน้าจะมีงานใหญ่อีกงานรออยู่

วงผม OMG ยังขาดนักร้องหญิงพอดีเลย

[color=#FF1493]ถ้าน้าโนบิ ไม่กลัวปุ้มทำวง OMG ป่วนนะ ปุ้มก็ยินดีเป็นอย่างยิ่งเลยหละค่ะ...Big GrinBig GrinBig Grin

555 น้อง ๆ เห็นพี่เป็น wonder woman เหรอจ๊ะ แด๊นซ์ไป เล่นกีต้าร์ประสานเสียง
ไปด้วย แต่ถ้าจะให้เลือก พี่ขอเลือกแด๊นซ์กระจายจะง่ายกว่าเยอะ อิอิ
ขอบอกว่า เล่นกีต้าร์ และร้องประสานเสียงเพลง Elvis มันยากจริง ๆ พี่ต้องขอโทษ
ณลด้วยที่มิตติ้งทำได้ไม่ดี คราวหน้าจะพยายามมากกว่านี้นะคะ

สนับสนุนนู๋ปุ้ม เป็นนักร้องนำหญิงของวง OMG ค่ะ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
24-01-2012, 16:06
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Meeting ครั้งแรก กับ บ้านสีฟ้า...จากใจ - by dejemerry - 24-01-2012, 16:06

Forum Jump: